Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมื่อไรMedal of honor จะออกภาคใหม่ีมาซักทีน้อ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมื่อไรMedal of honor จะออกภาคใหม่ีมาซักทีน้อ..

เล่น Airborne แล้วติดใจดีทั้งภาพทั้งเสียง เลยอยากเล่นภาคใหม่ มีCOD WAW ภาพสวยมาก แต่เสียงไม่เข้าท่า COD ออกมากี่ภาคเสียงก็ยังเหมือนเดิม สงสัยทุนน้อย

จบแล้วมั๊งครับ
    คงอีกนาน
    เจอ COD WAW กะ BIA HH เผากระจาย เหอๆ

Comment

Medal of honor
      COD
      BIA

3 ชื่อเกมส์ที่ ต้องเล่น

Comment

Medal of honor หมดมุขแล้วมั้งไม่รู้จะไปเอาเนื้อเรื่องตงไหนมาออกอีก-*-

Comment

ผมเบื่อ airborne ตรงระบบ เล็งเป้าของมันน่ะครับ
          เค้ามี patch ที่ปิดการเล็งเป้าแบบ คอนโซล รึเปล่าครับ

Comment

ผมชอบภาค Pacific Assault อ่าครับ ใช่หรือป่าวหว่า -*-

Comment

Working...
            X