Announcement

Collapse
No announcement yet.

คิดไม่ตกเรื่องจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คิดไม่ตกเรื่องจอ

พอดีผมซื้อ LCD ของ ASUS MW221C มาครับ ส่วนตัวก็รุ้สึกชอบ เพราะไปดู samsung T220 กับ hp 224 ที่เป็น 22 นิ้วแล้ว ชอบของ asus มากว่าครับ อยากสอบถามว่ามีใครใช้รุ่นเดียวกับผมบ้าง ดีไหมครับ ผมว่าตัวนี้ดีนะ แต่ปรับสียากไปนิด อาจจะมึนเวลามองพื้นขาวเช่นตอนดูเวป google พอซื้อมาแล้วก็มานั่งคิดว่าเรารีบซื้อไปหรือเปล่า เพราะตอนแรกมอง Benq 2400HD อยู่ แต่มันยังไม่เข้ามาไทย และกลัวราคาจะเกินหมื่นด้วย เลยอยากถามว่า พอจะเดาราคาได้ไหมครับกับ Benq รุ่นนี้ แล้วในกรณีที่มันไม่เกินหมื่น คิดว่าผมจะขายตัว ASUS นี้เพื่อไปแลกกับ Benq ดีไหมครับ(แต่ก็ไม่รุ็จะขายที่ไหน ช่วยแนะนำด้วยว่าปกติเค้าขายกันที่ไหนบ้างครับ เผื่อไว้ก่อน แต่อาจจะไม่ขายก็ได้ เพระา ASUS ก็ภาพสวยดี เพียงแต่ติดที่มันเป็น 22 ไม่ใช่ 24 และ 24 ของ ASUS ค่อนข้างแพงทีเดียว เกือบ 16000 ครับ)

เข้าไปขายในห้อง IT Market คับ ขายได้แน่ ว่าแต่ขายเท่าไรอ่ะบอกมั่งจิ

Comment

Working...
    X