Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถาม VGA GeForce 4400 AGPเท่าไรครับ จำชื่อไม่ค่อยได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถาม VGA GeForce 4400 AGPเท่าไรครับ จำชื่อไม่ค่อยได้

คือเพื่อนจะขายอะครับ แต่ไม่รู้ราคามือ 2 ช่วยทีนะครับ

ขอถามราคาGeForce 4400ชื่อรุ่นผมจำไม่ได้รู้แต่ GF4400 เท่าไรครับ

เทียบได้กะรุ่นไหนบ้างครับ

เล่นNeeD For Speed Underground ภาค1-2 ได้มะครับ

ไม่ค่อยรู้เรื่อง AGP - -* ช่วยทีนะครับ

ขอบคุณครับ

เล่นได้คับ ราคาไม่น่าเกิน 500 คับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

เอาสะงง เลย มันชื่อ Geforce4 ปะ

Comment

Originally posted by kingmax View Post
          เอาสะงง เลย มันชื่อ Geforce4 ปะ
          ผมไม่แน่ใจ เพื่อนมันบอกแค่ GF4400 ไม่รุ้เรื่อง AGP จริงๆ

แล้วถ้าเป็นGeForce MX 4400 จริงๆจะเล่น NFS ภาค1-2 ได้มะครับ

Comment

Originally posted by BBCtum View Post
            ผมไม่แน่ใจ เพื่อนมันบอกแค่ GF4400 ไม่รุ้เรื่อง AGP จริงๆ

แล้วถ้าเป็นGeForce MX 4400 จริงๆจะเล่น NFS ภาค1-2 ได้มะครับ
            เล่นได้ครับ สบายมาก

Comment

Originally posted by kingmax View Post
              เล่นได้ครับ สบายมาก
              ขอบคุณท่าน kingmax มากๆครับ

Comment

เคยใช้ เล่น nfs U2 Geforce 4 mx 440 รุสึกว่าปรับสุงๆเกิดอาการกระตุกเล็กน้อยเหอๆ -..- เวลาออกตัวรถเยอะๆมันจะแบบว่าไม่ค่อยไป -..- แต่โดยรวมแล้วถือว่าลื่นดีถ้าปรับ 800*600

Comment

หา FX5200 หรือ R9550 ดีกว่าครับ ราคาแพงกว่านิดหน่อย 6-700 ร้อย แต่ลื่นกว่า MX440 มากครับ แนะนำ 9550 ครับ

เปิด Effect ได้หมด เพราะ รองรับ DX9.0 ด้วย

MX440 ใช้ได้แค่ DX 8.1 ครับ

Comment

gf 4 mx440 หรือ gf 4ti 4400 คับ

Comment

Originally posted by ninomiya View Post
                      เคยใช้ เล่น nfs U2 Geforce 4 mx 440 รุสึกว่าปรับสุงๆเกิดอาการกระตุกเล็กน้อยเหอๆ -..- เวลาออกตัวรถเยอะๆมันจะแบบว่าไม่ค่อยไป -..- แต่โดยรวมแล้วถือว่าลื่นดีถ้าปรับ 800*600
                      ตามนี้เลยครับ ปรับสุดไม่ค่อยไหว ได้ประมาณ ครึ่งๆ ถึงจะลื่นดี

Comment

Working...
                      X