Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่อง AnyDVD หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่อง AnyDVD หน่อยคับ

ผมเคยถามในบอร์ดนี้แหละ เพื่อนๆในบอร์ดเคยแนะนำว่า โปรแกรม AnyDVD ใช้ป้องกัน malware
    ที่มากับแผ่นลิขสิทธิ นะคับ คือพอ ดีผมไปก็อบ หนัง ไรซักอย่างแล้วเครื่องผมกระตุกทั้งเครื่อง

อยากทราบว่า เจ้า AnyDVD เนี้ยะ ใช้ ป้องกัน malware ได้จริงรึป่าว?

อยากทราบสรรพคุณ ทั้งหมดของมันนะคับ ผมใช้ไม่เป็น ตอนนี้ลงแล้ว เวลาผมก็อบหนังก็เปิดมันเฉยๆ

เพราะใช้ไม่เป็น อยากให้ท่านเซียน ทั้งหลายแนะนำผมหน่อย นะคับ ขอบคุณ ทุกความเห็น จุ๊ฟๆ
Working...
X