Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTX260 ใส่เคสอะไรได้บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTX260 ใส่เคสอะไรได้บ้าง

GTX260 ใส่เคสธรรมดาได้ไหมครับ หรือต้องเป็นเคสเฉพาะ ถึงจะใส่ได้โดยไม่ติด ช่วยเอารูปเอามาให้ผมดูได้ไหมครับว่าเคสแต่ละคนหรือของตัวเองมันเป็นยังไงบ้างผมก็มีเคสอยู่แต่ไม่รู้ว่าจะใส่ได้ไหมเลยมาถามก่อน

ถ้าใส่ 9800GTX+ ก็น่าจะใส่ 260 ได้นะ

Comment

Cooler Master CM690

Comment

แล้วเคสคาราพันกว่านี้ใส่ได้ไหม

Comment

.. ใช้ CM COSMOS S ครับ รกไปหน่อย ตอนนี้จัดใหม่แล้วสายเก็บดีขึ้นแล้ว ฮิฮิ ..
          Attached Files

Comment

ถ้าเคสธรรมดาแบบไม่แพงเอาการ์จอมาใส่มันจะติดไหมครับหรือต้องซื้อเคสใหม่เลย ผมงง ตรงนี้ละ

Comment

ผมใช้ Cooler Master c5 ใส่ได้ครับ confirm แต่มันเบียดช่องใส่ฮาร์ดิสเลยต้องหลบไปช่องล่างแทน

Comment

Originally posted by naruto64 View Post
                ถ้าเคสธรรมดาแบบไม่แพงเอาการ์จอมาใส่มันจะติดไหมครับหรือต้องซื้อเคสใหม่เลย ผมงง ตรงนี้ละ
                ไม่หรอก คราบผมก็เคสทามดาๆ ยังใส่ไอ้เจ้าตัว 9800+ ตัวย๊าวยาว ได้เลย

พอดีเป๊ๆ

แต่ถ้าใครวาง Hddตรงนั้นก็ต้องย้าย ตำแหน่งนิดนึง ตามทั้นข้างบนบอกเลย

Comment

Originally posted by Mr.TAXI View Post
                  .. ใช้ CM COSMOS S ครับ รกไปหน่อย ตอนนี้จัดใหม่แล้วสายเก็บดีขึ้นแล้ว ฮิฮิ ..
                  เคสกว้างมากมาย สวยงามมาก การ์ดจอยาวเป็นศอกยังใส่ได้เลย

Comment

เคสธรรมดาก้อใส่ได้ ... ... แค่ย้ายHDDหลบ บน-ล่าง

Comment

ความยาวมันอยู่ประมาณ 10.5 นิ้วอ่ะครับลองวัดๆดู
                      นี้ผมก็ลองวัดกับเคสผมธรรมดาของ delux ก็ใช้ได้ครับ
                      แต่คงต้องหลับ HDD มาไว้ล่างๆหน่อย เหมือนที่คุณHERO-NUT
                      บอกครับ

Comment

Winfast GF9500GT ผมยังต้องหลบ HDD เหมือนกันครับ

ไม่รู้ว่า 9800GTX+ จะยาวกว่านี้มากรึป่าว...

ใช้เคสของ G-view นะครับ

Comment

ผมก็ใช้เคสของ G-view ราคา13-1400 ใส่ 9800GTX+ ได้ครับ แต่ต้องย้ายตำแหน่ง HDD ครับ

Comment

cosmos s คือคำตอบคับ

ผมขายอยู่ อิอิอิ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=325107

จัดไป
                            Last edited by katsu5894; 19 Nov 2008, 23:20:56.

Comment

Working...
                            X