Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอร้องเถอะ ใครมีFileไอ้ตัวที ทำให้ CoH OF เล่นใด้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอร้องเถอะ ใครมีFileไอ้ตัวที ทำให้ CoH OF เล่นใด้

ใครมี PM มาหน่อยครับผมอยากเล่นมาก แลกอะไรก็ยอม ไอ้ตัวนั้นนะตัวที่เอาไปทับเกมส์นะ

ใจร้าย ไมใครสน แงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

Comment

มันต้องการไฟล์อะไรเหรอ ผมเล่นจบไป 2 ภาค ไม่เห็นมันถามหาไฟล์อะไรเลย งง??

Comment

เกมอะไรหว่า ไม่รู้จัก -*-

Comment

แล้วมันไฟล์อะไรหล่ะท่าน

Comment

ไอ้ตัวนั้นนะตัวที่เอาไปทับเกมส์นะ <

เหมือนจะ Crack ไม่รู้ใช่ป่าว - -

ว่าแต่มันเกมส์อะไรหว่า

Comment

เกมนี้ไงล่ะ http://www.companyofheroesgame.com/

Comment

แคร็กครับแต่พูดตรงไปเกรงใจ มดเวปเขาห้าม เด้วท่ามเกียร์ดุเอา ใครมีช่วยหน่อยเด้วให้หนังดีดี

Comment

company of hero -opposit front

Comment

เกมก็อปปี้เวริลสิท่าน

Comment

มันต้องโหลดตัว update ด้วย น่าจะ 100+ M น่ะ ถึงจะเล่นได้ ของผมแผ่นที่แถมมากับ การ์ดจอน่ะ

Comment

Working...
                      X