Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องผมใช้psuเท่าไหร่ดีครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครื่องผมใช้psuเท่าไหร่ดีครับ?

สเปคนี้ครับ
    AMD4800+X2
    ram1*2G
    HDD 250G
    DVD-ROM 1อัน
    nvidia9800gt(กำลังจะซื้อครับแต่ไม่รู้ว่าไฟจะพอหรือเปล่า)
    สนใจ9800gtอ่ะครับจะเอามาเล่นเกมส์เลือกถูกทางป่าวไม่รู้ ช่วยแนะนำด้วยนะครับ คือผมไม่ค่อยเก่งน่ะครับ
    ขอบคุณครับ

470W เต็มก้อเหลือ ๆๆ

Comment

ตรง ๆ เลยอย่างที่บอก 470w เต็มเหลือเเต่ผมให้ 450w วัตต์เต็มเลยอ๊ะ

Comment

Cooler Master 500W eXtreme -1840 น่าจะเอาอยู่นะผมว่า

นอกเหนือจาก RaidMax 530W

Comment

จัดไป iCute TiTaNium Pro 650W 2690 บาท แร๊งงงง TK เขาจัดให้

Comment

Working...
          X