Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีเถอะครับTT GRIDและFallout โหลดฉบับของ-Skullptura เล่นไม่ได้ ขึ้นแบบนี้ คือหาสาเ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีเถอะครับTT GRIDและFallout โหลดฉบับของ-Skullptura เล่นไม่ได้ ขึ้นแบบนี้ คือหาสาเ

ช่วยทีเถอะครับTT GRIDและFallout โหลดฉบับของ-Skullptura เล่นไม่ได้ ขึ้นแบบนี้ คือหาสาเหตุหลายแล้ว ไม่เข้าใจเลย

โหลดหลายเกมส์ ฉบับของ Skullptura มา เล่นได้แทบทุกอัน
    แต่สองเกมส์นี้ ไม่เข้าใจเลย ทำไมเล่นไม่ได้
    ตอน INSTALL ได้ตามปกติ ไม่เออเร่อแต่อย่างใด

แต่ เวลาเข้าเกมส์ก้อจะขึ้นดังภาพ

ลองCrackใหม่ ลองCrack ทุกVERแล้ว 1.0 1.1 1.2 เห้อ
    ลองทั้ง จำลองแผ่นISO อะไรก้อไม่ได้เลย
    ในREADME เขียนมาว่า
    Microsoft Visual C++ Redistributable if u need

ผมลง 2008 เลยล่ะ
    NET Fram ก้อลง ทั้ง 2.0 3.0 3.5
    GAME LIVE ก้อลง
    ช่วยทีครับ เผื่ออาจจะมีใครเปนแบบผม
    Last edited by post2shop; 17 Nov 2008, 23:38:54.

dun

Comment

ของ Skullptura เป็นแบบ RIP นี่ครับ คือก้อบลงเครื่องแล้วรัน setup.bat มันจะมีหน้าต่าง DOS ขึ้นมาก็กดตามทีมันบอกเลยครับ(และอย่าเอาcrackที่อื่นมาทับด้วยนะครับ) ถ้าแน่ใจว่าถูก ก็ต้องดูพวก Visual C++
      directx openAL .net ฯลฯ

Comment

Originally posted by devilshura View Post
        ของ Skullptura เป็นแบบ RIP นี่ครับ คือก้อบลงเครื่องแล้วรัน setup.bat มันจะมีหน้าต่าง DOS ขึ้นมาก็กดตามทีมันบอกเลยครับ(และอย่าเอาcrackที่อื่นมาทับด้วยนะครับ) ถ้าแน่ใจว่าถูก ก็ต้องดูพวก Visual C++
        directx openAL .net ฯลฯ

ปกติ ผมลงมาเปนสิบๆ ไม่เคยมีปัญหาเล่นไม่ได้เลย
        เรื่องsetupผมชำนานละ
        แต่ทะว่า ติดอยู่ สองเกมส์นี้เท่านั้น

พวก Visual C++
        directx นี่ ล่าสุดนะครับ

OpenAL ก็ดาวโหลดล่าสุดแล้วครับ ตอนนี้
        Last edited by post2shop; 18 Nov 2008, 00:16:23.

Comment

dun

Comment

พวกเวอร์ชั่นริปเนี่ย...ถ้าไม่จำเป้นจริงๆ อย่าไปสนใจมันเลย...เล่นเวอร์ชั่นเต็มดีกว่า โหลดช้านิด แต่ไร้ปัญหากวนใจ

Comment

Originally posted by armyman View Post
              พวกเวอร์ชั่นริปเนี่ย...ถ้าไม่จำเป้นจริงๆ อย่าไปสนใจมันเลย...เล่นเวอร์ชั่นเต็มดีกว่า โหลดช้านิด แต่ไร้ปัญหากวนใจ

ผมเริ่มจะคิดเหมือนท่านเลย
              ปัญหาคือ hdd ผมแค่ 80g งะ
              เต็มทีแร้ว

Comment

เพิงโหลดมามะกี้เหมือนกัน เดียวลองก่อน

Comment

อือ ลงยากจัง งงจริงลบทึ้งละไปโหลดตัวเต็มดีกว่า อิอิ

Comment

Originally posted by foxyou View Post
                    อือ ลงยากจัง งงจริงลบทึ้งละไปโหลดตัวเต็มดีกว่า อิอิ
                    ลงไม่ยากเลย
                    แค่แตกไฟล์
                    แล้ว รัน setup
                    แง่วอยากรุจังเลยว่าเปนเหมือนกัลไหม

โหลดตัวเต็มที่ไหนหว่า pmมาบอกมั่ง

Comment

Working...
                    X