Announcement

Collapse
No announcement yet.

powercolor HD4870

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• powercolor HD4870

มีใครใช้รุ่นนี้มั้งคับ ใช้ดีไหมคับ พอดี จะซื้อมาใช้บ้าง

อยากถามผู้ที่เคยใช้ หน่อยคับ ว่า OK ไหม

Originally posted by charoenpon View Post
    มีใครใช้รุ่นนี้มั้งคับ ใช้ดีไหมคับ พอดี จะซื้อมาใช้บ้าง

อยากถามผู้ที่เคยใช้ หน่อยคับ ว่า OK ไหม
    ไม่เคยใช้ไม่มีตังค์ซื้อแต่การ์ดระดับท็อป ๆ ในราคาไม่ถึงแปดพันนี่ผมว่ายังงัยก้อคุ้มครับ

ปล.แต่ PSU / CPU / Ram ต้องถึงด้วยนาาาา การ์ดเพียว ๆ อาจตกม้าตายได้ อิอิ

Comment

ใช้แล้วระวังหัวแตกครับ

Comment

ของแรง ๆ

Comment

ใช้อยู่ครับ แรงมากมาย
          แต่ร้อนมาก ต้อง ลง driver 8.10 ขึ้นไป ที่มันมีให้ปรับรอบพัดลม
          ปรับซัก 40% ก็ เย็นแล้ว
          ของเขาดีครับ คอนเฟริม

Comment

ผมซื้อมาตั้งแต่วันที่อาทิตย์อะครับ... 7000 บาท...

ตอนนี้ยังไม่ได้ใช้เลย...รอ PSU อยู่...

ได้ผลยังไงจะมาบอกนะครับ อิอิ

Comment

ตัวราคา 7000 นี่ก็ดีนะคับ 512 m ถือว่าใช้ได้แล้วเล่นได้ทุกเกมบนโลก

Comment

Working...
              X