Announcement

Collapse
No announcement yet.

Red Alert 3 ใครเล่นแมพพิเศษแล้วเป็นแบบนี้มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Red Alert 3 ใครเล่นแมพพิเศษแล้วเป็นแบบนี้มั่งครับ

เป็นแผนที่พิเศษเฉพาะคนที่ซื้อ Premier Edition เท่านั้น
    คือผมลงไปแล้วพื้นแผนที่มันจะเป็นสีดำ มืดๆเลย และโหลดแผนที่นานมากๆ
    และเป็นเฉพาะแผนที่พิเศษเท่านั้น แผนที่เดิมๆไม่มีปัญหาครับ
    และไม่รู้ว่าจะลบแผนที่พิเศษออกยังไงด้วย -*-

ของผมเป็นเวอร์ชั่น1.04 ภาษาไทย เอามาจากBit

ถ้าใครยังไม่มีแผนที่พิเศษ เชิญโหลดไปเทสกันได้ครับ อยากรู้ว่าเป็นเหมือนผมหรือเปล่า

http://webboard.playpark.com/showthread.php?p=334599

ขออนุญาติดันนิสสส

Comment

เป็นคนนึงครับที่เป็นเหมือนกันและยังหาวิธีแก้ไข ไม่ได้ครับ

Comment

อืมมมมมมมมมมม

ขอลองก่องนะ

Comment

ลองลงตัวอื่นได้ั้มั้ย

แล้วถ้าลองลงตัวอื่นได้มั้ยครับ เช่นตัว 1.03 น่ะครับ

Comment

Originally posted by agawin View Post
            แล้วถ้าลองลงตัวอื่นได้มั้ยครับ เช่นตัว 1.03 น่ะครับ
            ผมลอง1.03แล้วครับมันก็ยังเป็นอยู่ ผมเลยลองอัพ1.04คิดว่ามันคงหาย แต่ก็เหมือมเดิม

Comment

ถ้าเล่นแล้วเป็นปกติก็ไม่ใช่แผนที่พิเศษซิครับ งิงิ

Comment

มี6ลิ้งค์ แล้วท่านใช้อันใหนครับ.

Comment

Originally posted by 191 View Post
                  มี6ลิ้งค์ แล้วท่านใช้อันใหนครับ.
                  ที่ผมลองมันเป็นทุกแผนที่เลยครับ ท่านลองโหลดอันไหนก็ได้ไปลองดูครับ

Comment

เป็นเหมือนกันคับ ที่เเรกไม่ได้ลองแม๊ปอื่นด้วย คิดว่าเปงที่ตัวเกม ลองลงใหม่ก็ไม่หาย ลองเล่นเเม๊ปอื่นๆถึงรู้ว่าเปงแบบนี้เเค่เฉพาะไม่กี่เเม๊ป

Comment

อัพๆให้เป็นเหมือนกันรอๆ

Comment

ของผมปกติครับ หลังจากอ่านกระทู้นี้ก็ลองเล่นดูก็ปกติดีแพท 1.03 ครับ 1.04 โหลดไม่ได้ไม่รู้เป็นอะไร *0* อัพๆ

Comment

ผมลองโหลดมา2อัน ลิ้งค์เเรกกับลิ้งค์ที่5
                          ลองลงกับเวอร์ชั่น1.04 ภาษาอังกฤษ(เครื่องที่ลงภาษาไทยไว้ยังไม่ได้ลอง)
                          ลิ้งค์แรกCollector's Edition Bonus Mapsผมลงไม่ได้มันขึ้นตามรูป แก้ไงครับ.

ลิ้งค์ที่5EA Store Bonus Mapลงได้ เล่นได้ปกติครับ.

Comment

^
                            ^
                            ^
                            ทำไงอะครับ ของท่านของแท้หรือจากบิทครับ แต่ของผมวินโดว์xp
                            ส่วนไฟล์ที่ท่านลงไม่ได้นี่ผมก็ไม่รู็อะ ผมก็ลงได้หมดทุกอัน

Comment

ตัวนี้ผมโหลดมาจากbitนอกครับ
                              ของผมก็XP(แต่ง)ครับ ไม่ได้ทำอะไร ก็ไม่รู้เหมือนกันว่าทำไมไม่มีปัญหา.

Comment

Working...
                              X