Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU RaidMax จ่ายไฟเต็มไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU RaidMax จ่ายไฟเต็มไหมครับ

PSU RaidMax จ่ายไฟเต็มไหมครับ แต้บง่ายไหม เห็นราคาโดนใจดี

ไม่ลองมอง iCute เหรอครับ

Comment

ไม่น่าจะเต็มครับ แต่คุณภาพก็กลางๆ ดีกว่า delux

Comment

Originally posted by tongov74 View Post
        ไม่ลองมอง iCute เหรอครับ
        แพงนี่ครับ

Comment

ไม่เต็มครับ 530w จ่ายได้ประมาณ 450w(น่าจะ ไม่แน่ใจ) ราคา 1500 ก็คุ้มดีนะ ใช้อยู่
          ไม่งั้นลองดู sliverstone 400w จ่ายไฟนิ่งกว่า แต่แพงกว่า 200 ครับ

Comment

Comment

COOLERMASTER EXTREAM POWER 450W ดีกว่าครับ แต่ไม่สวยเท่าRAIDMAX

Comment

อันนี้ Enermax 460W ครับ เอาไปเทียบดูครับ
                Attached Files

Comment

วิธีคิดวัตต์คือเอา V คูณ A ใช่หรือเปล่า(ไม่แน่ใจ) พวกนี้มันทำวัตต์ออกมาเกินสเป็คอีก แต่ว่าถ้าใช้เกินจากที่กำหนดมาไม่รู้จะอยู่สักแค่ไหน

รอความเห็นด้านล่าง
                  v
                  v
                  v
                  v
                  v
                  v

Comment

ไม่เต็มแต่ก็โอนะผมว่าสำหรับ ราคาขนาดนี้สวยด้วย

Comment

วัตต์ไม่เต็มครับ แต่นิ่งในระดับที่พอรับได้

Comment

ใช้อยู่ครับ เต็มไม่เต็มไม่รู้แต่ผมใช้กับ 8800GT clock cpu 3.2 @2.1 ใช้มาเกือยปีและยังไม่มีปัญหา

Comment

Working...
                        X