Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ๆแนะนำที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ๆแนะนำที

คือว่า ตอนนี้ผมลองใช้เนทที่ บริษัทเล่นบิท ผมสามารถดาวน์โหลดได้ตามปรกติ แต่ผมไม่สามารถ ปล่อยให้คนอื่นดูดได้เลยอะครับ คือว่ากดปล่อยแล้วมีคนมารอดูดแล้ว แต่ค่าอับโหลดผมมันไม่วิ่ง คนดูดก็ไม่ได้ ค่าอับโหลดเป็น 0 ตลอดเลย ไม่รู้ว่าเกี่ยวกับที่บริษัทใช้ hp protecttools security manager หรือเปล่าอะครับ แล้วแก้ยังไงดี ดาวน์ได้แต่อับไม่ออกเสียดายจัง

Originally posted by khin7710 View Post
    คือว่า ตอนนี้ผมลองใช้เนทที่ บริษัทเล่นบิท ผมสามารถดาวน์โหลดได้ตามปรกติ แต่ผมไม่สามารถ ปล่อยให้คนอื่นดูดได้เลยอะครับ คือว่ากดปล่อยแล้วมีคนมารอดูดแล้ว แต่ค่าอับโหลดผมมันไม่วิ่ง คนดูดก็ไม่ได้ ค่าอับโหลดเป็น 0 ตลอดเลย ไม่รู้ว่าเกี่ยวกับที่บริษัทใช้ hp protecttools security manager หรือเปล่าอะครับ แล้วแก้ยังไงดี ดาวน์ได้แต่อับไม่ออกเสียดายจัง
    เป็นเพราะว่าอยู่หลัง firewall ครับ คนอื่นจะไม่สามารถต่อเข้ามาที่เครื่องเราได้

ปล. สงสารบริษัทเค้าบ้างละกัน อย่าไปทำอะไรให้เป็นเรื่องนะ เด๋วจะแย่เอา ถ้าอยากได้ upload ก็ colo ดีกว่ามั้งครับ เด๋วนี้ออกจะถูก

Comment

Working...
    X