Announcement

Collapse
No announcement yet.

กาดเสียงของโน๊ตบุค

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กาดเสียงของโน๊ตบุค

กาด Audigy 2 ZS PCMCIA ที่ใช้สำหรับโนตบุต มีขายที่ไหนบ้างอะคับ แล้วมียี่ห้ออื่นๆ ที่ราคา
    ถูกๆ คุณภาพดีๆมั่งป่าวคับ

ยี่ห้ออื่นๆ ก็ไม่เคยเห็นเลยครับ ในไทยส่วนใหญ่ creative ครองครับ

hardwareHouse ลองถามดูครับ ม่ายแน่จัย

Comment

แพงอยู่นะ 6500ได้ ผมก็เล็งๆไว้เหมือนกัน แต่ แหม สัก 3-4 พันก็น่าซื้อหร๊อก อิอิ หรือไม่ เป็น X-Fi ราคานี้ก็น่าสน

Comment

ลองดูตัวนี้สิ sound usb

ไม่เคยทดลอง แต่น่าสนใจนะ
        ราคาไม่แพงด้วย
        ติดต่อ ตามที่อยู่เอาเอง

Comment

ขอโทษที ลืมแนบรูป
          [IMG]c:\sound_usb.jpg[/IMG]

Comment

เอางี้ เอาลิงค์ตามนี้เลย
            สำหรับท่านที่ใช้ notebook อยู่แล้ว sound ตัวเดิมเสีย หรือ คุณภาพเสียงไม่ดี เราขอแนะนำ ...AudioMax F1 USB Sound 5.1 vitual พร้อม control panel สำหรับปรับแต่งคุณภาพเสียง มี sound field ให้เลือกหลายแบบ เหมาะสมกับ สภาวะแวดล้อมต่างๆ ไม่ต้องใช้ driver เพียงแต่เสียบ ก็จะเห็นความแตกต่างของคุณภาพเสียง....

Comment

Working...
            X