Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนแนะวิธีแก้คอมบูทแล้ววินโดแล้วดับไปเองครับ ขอบคุณครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนแนะวิธีแก้คอมบูทแล้ววินโดแล้วดับไปเองครับ ขอบคุณครับ

สเปคAMD4200 เมนบอดGig-GA-M52L-S3 กาดจอ8600

ผมลองสลับเมนบอด เปลี่ยนพาวเวอร์ แล้ว สายพาวเวอร์ด้วย พอผมเปิดเครื่อง ปุ๊ปพอมันบูทจะเข้าวินโด เครื่องมันก็ดับไปเอง รบกวนแนะนำวิธีแก้ทีครับ

ความร้อนของ ซีพี cpu ป่าวครับ..

Comment

คอม เพิ่งเปิด เอง ครับ ความร้อนมันจะขึ้นเลยหรอครับ ขอโทษทีนะครับ ผมไม่รู้จริงๆ

Comment

Working...
      X