Announcement

Collapse
No announcement yet.

เิกิดจากอะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เิกิดจากอะไรครับ

ดังภาพ ผมลองแก้โดยติดตั้งATI 8.11ก็แล้ว อัพDirectXเป็นเดือนNovemberก็แ้ล้ว แต่ไม่หายครับ ควรลบATI8.11แล้วติดตัว8.10ดีมั้ยครับ

ลองลงเวอชั่นเก่าๆพวก 8.8 , 8.9 ดูครับ ว่าแต่เล่น AION ได้ด้วยหรือครับเห็นว่าเค้าบล๊อค ip ประเทศไทยนี่นา

Comment

ประการที่ 2 ร้อนเกิน

Comment

เล่นได้ครับ เมื่อวานผมเจาะเข้าไปเล่น แต่ว่าวันนี้ภาพดันเสียซะงั้น
        ประการที่2นี่ ผมไม่คิดว่าจะใช่อะครับ เมื่อวานเล่นความร้อนอยู่ที่68องศา ยังเล่นได้เลย วันนี้มาอยู่ที่61องศา เล่นไม่ได้แบบนี้ทำงง

Comment

กลับไปใช้ไดรเวอร์ที่เล่นแล้วภาพปกติดูครับ

Comment

ภาพออกจะ Art 555+

Comment

ลองกลับไปใช้ตัวเก่าก็เป็นแบบเดิมครับ สงสัยต้องลงใหม่ -*-

ยังไงถ้าได้แล้วจะถ่ายรูปมาเป็นการขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับ (_ _")

Comment

สมัครได้ไงอะ Aion O.o!

Comment

นึกว่าเป็นแบ็กกราวน์เกมนะนั่น อิอิ

Comment

Working...
                  X