Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องร้าน Speed ในพันทิพย์คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โฮๆๆ Compaq ฉันมาที่เดียวกันเลย commart ร้านนี้อีกโฮๆๆ สาธุอย่าเจ็บอย่าไข้อย่าป่วยเลย

ย้อมไม่ย้อมก็ไม่รู้ที่รู้ๆแบตเสื่อมไวมากๆขนาดนับครั้งใช้ได้เลย

Comment

เลี่ยงได้ควรเลี่ยงครับ ไม่ค่อยรับผิดชอบ และบริการไม่ดีครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่มาตอบให้กระจ่างคับ

Comment

ดันครับ หมั่นไส้ร้านนี้มานานแล้ว พนักงานพูดจาไม่เข้าหูเลย

Comment

กรรมแว้ว ผมจะงานเข้าไหมน้า ซื้อรุ่น CQ40 104ax มาตรวจดูก็ปกติดีนะครับ
            เง้อ หวาดเสียวซะละ ดันไม่ได้หาข้อมูลร้าน ในงานไว้ก่อนไป = =''

Comment

พนักงาน เด็กแนว ไปหน่อยครับ

Comment

โดยส่วนใหญ่ผมจะซื้อร้านนี้ตลอดเลยน่ะครับแม้แต่เครื่องที่ใช้อยู่ปัจจุบันผมก็ซื้อจากร้าน speed แต่ก็เคยมีเสียน่ะครับก็ต้องยอมรับในจุดนี้ว่าพูดไม่ค่อยดีเท่าไหร่นะครับ แต่เวลาไปยกคอมพ์ไป(เนื่องจากคอมพ์เสียหมดปัญญาซ่อม อิ อิ) ก็ยกไปร้านนั้นแหละก็ซ่อมให้นะ(ถอดชิ้นส่วนแล้วเดินไปเคลมให้) แต่ต้องมีบิลไปยืนยันว่าซื้อมาจากร้านมัน ก็ตลกดี - - แต่ที่แน่ ๆ ร้านนี้ถูกจริง และก็เห็นด้วยกับ K.khaotang ก็แค่ต้องเช็คก่อนออกแหละครับไม่งั้นอาจจะเสียเงินบ่อยค่าเดินทางมา+เสียเวลา

Comment

อืม มันเป็นอย่างนี้นี่เอง

ถ้าจะให้ดีซื้อมันในเว็ปนี่แหละพี่น้อง หาคนที่เค้าไว้ใจได้หน่อย เป็นคนเก่าคนแก่ของที่นี่ผมว่าก็น่าจะทำให้อุ่นใจดีนะ สมาชิกบางคนยังตามบริการหลังการขายเลย

Comment

ร้านนี้มัน ถูกแต่เซ็คของดีๆหน่อย

Comment

ดูเคสผมละกัน s41 ก็ไปซื้อที่มันนี่แหละ ตอนเด็กร้านมันหยิบของนะก็หยิบจากข้างบนดีๆแล้ววางลงพื้น พอจะส่งของให้ลูกค้าเช็คของเด็กร้านแม่ม เอาตรีนถีบกล่องมาให้ - - (ของราคา3-4หมื่นนะเว้ย)

ตอนนั้นไปซื้อร้านมันต้องรับสภาพว่าไม่มีร้านอื่นขาย

หลายคนหนักกว่าผมยังมีอีกเยอะ แค่เค้าไม่อยากออกมาบ่นให้เท่านั้นเอง

Comment

Working...
                      X