Announcement

Collapse
No announcement yet.

Athol 3800+X2ลงวินโดXpDarkEditionไม่ได้หรอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Athol 3800+X2ลงวินโดXpDarkEditionไม่ได้หรอ

ลงไม่ได้หรอคับหรือว่าลงได้ช่วยบอกหน่อยลงยังไง

ลงได้คับซีพียูตัวไหนก็ลงได้

ต่ำกว่า 200 mhz ก็ลงได้คับแต่ต้องปิดออฟชันที่มันให้มาหมด
    Last edited by หัวโบราณ; 7 Feb 2007, 19:50:13.

Comment

ช่ายงับ cpuไรก็ลงได้ ถ้าลงไม่ได้ก็เป็นที่อย่างอื่นแล้วล่ะ

Comment

คือมันเปงอาการที่ลงไปที่เวลา35-34นาทีอะมันจะเจ้งทุกทีเลย

Comment

ถ้ามีแรม 2 ตัว ลองใส่ทีละตัวครับ

Comment

ลงแล้วมันดับเองหรือครับ ถ้า ดับ แล้วเปิดใหม่ไม่ติดจ้องถอดปลั๊ก ซัพพลายชัวร์ๆ

Comment

มันไม่เกี่ยวกะ CPU หรอกครับ เกี่ยวกะอย่างอื่นมากกว่า

Comment

ลงได้ซิครับ ที่ทำงานผม ดุรอน 1 กิ๊กยังลงได้เลยครับ

Comment

มันไมเ่กี่ยวกับ CPU ครับ ผมว่ามันต้องเป็นที่อื่น HD mainbord ลองเช็ค 2 ตัวนี้ดูครับ

Comment

เกี่ยวที่ cpu เหมือนกันครับ ถ้า OC อยู่ อิอิ

ถ้าไม่ OC ก็ไม่รู้คับ ว่าเป็นเพราะไร

Comment

เป็นที่แผ่นครับ เพื่อนผมซื้อมาก็ค้างเหมือนกัน ผมเคยโหลดมาอะครับ darkedition แล้วลงไม่ได้ ค้างที่นาที 34 ครับ เสียเรโชไปฟรีๆ เลยอะ

Comment

Dark Edition จะมีปัญหากับอุปกรณ์บางตัวครับ

ต้องใช้ตัว 3.0 Rebuilt

Comment

Working...
                        X