Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร่วมแสดงคามคิดเห็นกับ NFS-Undercover ที่ตั้งตารอมานาน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร่วมแสดงคามคิดเห็นกับ NFS-Undercover ที่ตั้งตารอมานาน

ผม ผิดหวังมากๆ ถึงมากที่สุดครับ อุตส่ารอมาหลายเดือน

พอเกมส์ออก ลองเล่น ทำไมมันเป็นแบบนี้ ไม่ได้พัฒนาขึ้นเลย

ภาพก็ออกมาไม่สวย แถมกินสเปคมากอีก เฮ้อ เสียใจ

สุดท้ายก็ต้องกลับไปเล่น GRID ต่ออีกเรา
    Last edited by automatics; 19 Nov 2008, 06:52:25.

GRID แข่งรถแบบไหนหรอ???

Comment

ช้ำอีกแล้วงานนี้...........

Comment

Originally posted by panda_exterme View Post
        GRID แข่งรถแบบไหนหรอ???
        เป็นเกมส์ไม่มีเนื้อเรื่อง แข่งรถในสนามครับสมจริงมากๆ ทั้งสนามแข่ง ยี่ห้อรถ รวมถึงสปอนเซอร์

เอาลิขสิทธิมาจากของจริง แล้วมาทำเกมส์ครับ ที่สำคัญคือ ภาพสวยที่สุดใน บรรดาเกมส์ Racing ตอนนี้ครับ

Originally posted by armyman View Post
        ช้ำอีกแล้วงานนี้...........
        ไม่ทันมองครับ เพิ่งลองเล่นเมื่อกี้ครับ โมโห เลยตั้งกระทู้ ร้อนๆเลย
        Last edited by automatics; 19 Nov 2008, 06:55:36.

Comment

รถในเกมไม่สวยเลยถือว่าพัฒนาแย่ครับ

Comment

Originally posted by panut3617 View Post
            รถในเกมไม่สวยเลยถือว่าพัฒนาแย่ครับ
            เซ็งมากมายเลยครับท่าน

Comment

เป็นเกมที่มีภาพ ห่วย มากๆ

เล่น GRID ดีกว่า

Comment

เหอๆ แรกๆห่วยก้อจิง ลองเล่นไปหลังๆสิคับ สนุกดีออก ถึงภาพจะแตกไปหน่อยก้อเหอะ อิอิ ^ ^

Comment

แย่ๆๆ

Comment

ผมก็ผิดหวังมากๆครับ ผมไม่ขอให้ภาพสวยอะไรมาก เเต่ขอให้มีอะไรเเปลกใหม่บ้าง นี้มันเหมื่อนจับเอาภาค most wanted มาทำใหม่เป็นหลัก คือเล่นเเล้วมันก็อารมณ์เดิมอะครับ

Comment

ผมว่าภาค MW กับ carbon ยังสนุกกว่าอีก รถสวยกว่าด้วยภาคนี้รถมันดูผอมๆไงชอบกล -*-

Comment

ผิดหวังมากๆเลยคร้าบ....

อุตสาห์ตั้งใจรอ ให้ D+ ไปเลย

Comment

เซงเลยจะลงดีไหมเนี่ย

สงสัย GTA 4 ไม่น่ารอดเพราะทุกแพลทฟอร์มเหมือนกัน

Comment

สงสัยทีมงาน Need For Speed หมดไอเดียแล้ว โละทีมงานด่วน !!!!!!!

Comment

ยังไม่ได้ลองเรย อิอิ

เดี๋ยวขอลองก่อนคับ

Comment

Working...
                              X