Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Comming Soon]ดตรียมพบกับการโชว์ห่วยของเด็กอายุ13

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไม่ๆ คือวันความแรง เครื่อง วัดกันที่ 1M ครับ เพราะ CPU จะมีผลมากๆ
    ถ้าเป้น 32M แรมจะมีผล ทำให้ ต่างกันเป็นนาทีเลยครับผม

Comment

Originally posted by เสือไรเฟิล View Post
      ไม่ๆ คือวันความแรง เครื่อง วัดกันที่ 1M ครับ เพราะ CPU จะมีผลมากๆ
      ถ้าเป้น 32M แรมจะมีผล ทำให้ ต่างกันเป็นนาทีเลยครับผม
      ลืมตัวไป นึกว่าวัดความเสถียร

Comment

Originally posted by m-1 View Post
        จงสู้ต่อไปจัมโป้เอ อุ๊ปปปปปปปปปป สงสัยมุขจะตกรุ่นไปนานแล้วววววววววว
        INTEL 506 ความเร็วเดิมเท่าไหร่ ตัวคูณ และบัส เท่าไหร่ ขอข้อมูลหน่อยซิ
        ความเร็วเดิม2.66GHZ บัส133MHZ ตัวคูณ20 FSB533MHZคร้าบ
        --------------------------------------------------------------------------
        Originally posted by kenji_shinoda View Post
        เก่งจังเลยคับ 13นี่ผมยังนั่งเล่นPS1 อยู่เลย 55+
        ผมเล่นFamicomตอน8ขวบ 9ขวบเล่นSuper Famicom 10ขวบเล่นPS1 หุหุ

Comment

13 ขวบ เล่นซ่อนแอบ กระต่ายขาเดียว และบอลลูนครับ
          เคยรู้จักกันบ้างปล่าว อิ อิ

Comment

สถานการณ์ล่าสุด อัดบัสไปได้150แล้วครับ แต่ก็ยังหาทางปรับVcoreไม่ได้เลย-*-
            ส่วนภาพเดี๋ยวจะเอามาให้ดูวันหลังนะครับ ตอนนี้ขอปั่นโครงงานก่อน ส่งพรุ่งนี้แล้ว-*-

Comment

Full Loadกับบัส145ครับ

เทสSuper PI 1Mกับ บัส145

บัส150 Full load

เทสSuper PI 1Mบัส150ครับ

รูปสุดท้ายของวันนี้ครับ
              Last edited by MagicKnight; 13 Feb 2007, 19:51:36.

Comment

ถ้าเด็กสมัยนี้หามาสนใจด้านคอมแบบน้องก็คงดีนะ
                ยอดเยี่ยมเลย

Comment

Originally posted by m-1 View Post
                  จงสู้ต่อไปจัมโป้เอ อุ๊ปปปปปปปปปป สงสัยมุขจะตกรุ่นไปนานแล้วววววววววว
                  INTEL 506 ความเร็วเดิมเท่าไหร่ ตัวคูณ และบัส เท่าไหร่ ขอข้อมูลหน่อยซิ
                  เก่งครับ!!

Comment

อายุ 13 แปลว่าอยู่รุ่นเดียวกันกับผม

Comment

Originally posted by guru View Post
                      อายุ 13 แปลว่าอยู่รุ่นเดียวกันกับผม
                      อายุ หรือ ไร เอย ?

Comment

Originally posted by guru View Post
                        อายุ 13 แปลว่าอยู่รุ่นเดียวกันกับลูกผม

Comment

พูดมาได้ 55+

Comment

เยี่ยม...

Comment

ผมเพิ่มมาหัด oc คอมตอน 14 ก็ว่าเร็วแล้วนะ.. นี่เจอ 13 ... -*-

//ตอนนั้นเผานกย่าง athlon 900 เล่น 55+

Comment

เดี๋ยวคงมีคนมาทุบสถิติผมอีก

Comment

Working...
                                X