Announcement

Collapse
No announcement yet.

จบแล้ว NFS Undercover พร้อมกับความว่างเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จบแล้ว NFS Undercover พร้อมกับความว่างเปล่า

ใช้เวลา 2 วัน ทั้งหมด 8 ชั่วโมง พอเล่นจบแล้วก็ "เหรอ จบแล้วเหรอ" ทำไมมันสั้นอย่างนี้ เล่นง่ายดีครับไม่ต้องเบรค เร่งอย่างเดียว สั้นกว่า carbon อีก

สำหรับผู้ที่ต้องการจบโดยเร็ว ให้ไปซื้อ Bugatti Veyron 16.4 ครับ พร้อมชุดแต่ง ultimate แค่นี้ก็เล่นจบโดยง่ายแล้ว ขนาด SUV ตำรวจยังเอาไม่อยู่เลย โหดและถึกมาก

รถคันอื่นๆที่น่าใช้ก็จะเป็น Audi TT กับ Lamborghini Gallardo ครับ ได้จาก pink slip ท่านอื่นชอบรถคันไหนกันบ้างครับ

แอบเซ็งกับภาคใหม่ รอ GTA ต่อไป
    Attached Files

โอ้ว เป็นไปได้ไงเนี้ย.. สุดยอด
    ขอถาม จขกท. นะครับ แล้วโดยรวมผิดหวังกับภาคนี้มัยครับ ที่เล่นมาจนจบมีข้อดี ข้อเสียอะไรที่จะบอกพี่น้องที่เล่นแล้ว ยังไม่จบหรือที่ยังไม่ได้เล่นเพื่อเป็นอุทาหรณ์บ้างมัยครับ

Comment

ผมยางไม่ได้เล่นเลยง่าาาาาาาาาา

ท่านจบละเหรอ

เร็วเจงๆ

เกมนี้มันกินทรัพยากรณ์เครื่องมากกว่าหรือน้อยกว่า grid หรอคับ

Comment

บ้าลุยภารกิจเนื้อเรื่องอย่างเดียวเลยหรอเนี่ย ไม่ขับเล่นมั่งรึ

แล้วทำไมไหงมันสั้นจังฟระ !!!!!!!!!!

Comment

รีบจัง อิอิ

Comment

บ้าลุยภารกิจเนื้อเรื่องอย่างเดียวเลยหรอเนี่ย ไม่ขับเล่นมั่งรึ

แล้วทำไมไหงมันสั้นจังฟระ !!!!!!!!!!

Comment

เกมส์มันไม่น่าให้ขับไปเรื่อยๆ นะครับ เคยครับแล้วแต่มันเบื่ออย่างมาก ผมเลยกด g ดูแผนที่แล้วก็เลือกการแข่งขันที่ได้เงินเยอะที่สุดนะครับ แล้วก็กด enter เข้าไปเล่นเลย พอดีโหลดมาแล้วจะลบทิ้งก็กะไร เล่นให้มันจบๆละกัน

โดยรวมมันก็มันส์ดีนะครับ แบบขับไม่คิดอะไรกดเร่งอย่างเดียวไม่ต้องเบรค ไม่เหมือน grid ที่ยากครับ ต้องเบรคก่อนเข้าโค้งแล้วต้องเร่งกลางโค้งอีก เข้าไลน์ต้องแม่น แต่ NFS นี่เหมือนเกมส์ arcade นะครับ ขับเอามันส์สนุก กด NOS อย่างเดียวอัดเข้าไป มันก็คนละแนวกัน Grid จะออกแนว simulation หน่อยๆ แต่ผมไม่ค่อยชอบเสียงภาคนี้เท่าไหร่ มันไม่ค่อยสะใจยังไงไม่รู้

แต่รถเยอะดีครับแต่ซื้อหมดเลยก็ไม่ไหว รอ trainer แล้วค่อยมาเก็บซื้อรถลองขับดีกว่า

โดยสรุป ง่ายเกินไปครับ ไม่มีความท้าทาย แต่เล่นแล้วก็ไม่เครียดครับ เรื่อยๆ แผนที่ทำห่วย ดูแล้วงง ตอนขับรถ ตำรวจไร้ความสามารถ ที่สำคัญ ผู้หญิงน้อยแล้วไม่ค่อยสวยครับ เซกซี่หน่อยก็ไม่ได้ เซ็ง

Comment

จริงครับไม่ต้องเบรค ใส่อย่างเดียวไม่มีชน

Comment

กำ...จบละ
                  ยังไม่ได้เริ่มโหลดเลย 555

Comment

z,ผมยังไม่ใด้เล่นเลยหาซื้อได้ที่ไหน โหลดจากเว็บอะไรบอกด้วยครับ
                    lamoolnar@hotmail.com

Comment

อีกครั้งกับ Veyron ครับ ทำได้ 404 km/h เหมือนที่โฆษณาไว้ในโลกจริง
                      Attached Files

Comment

Originally posted by terquila View Post
                        อีกครั้งกับ Veyron ครับ ทำได้ 404 km/h เหมือนที่โฆษณาไว้ในโลกจริง
                        เหมือนว่าจะแรงได้อีกหน่อยนะนี่

Comment

ผมเล่นสามชั่วโมงก็จบแล้วครับ สำหรับเกมส์นี้ ไม่คิดจะเล่นต่ออีกเลย

Comment

เสียดายตัง โว้ยยยยยยยยย

Comment

ภาพไม่สวย แถมเฟรมเรตอืดๆ อีก

ไม่อยากจะเทียบกับ grid แต่ griดมันภาพสวยแถมไม่กินสเปคอีก

Comment

Working...
                              X