Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่างComทุกท่านหน่อยครับคอมมองไม่เห็นUSB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่างComทุกท่านหน่อยครับคอมมองไม่เห็นUSB

เนี้ยครับตามรูปมันต้องทำไงถึงจะเห็นครับเสียบเข้าไปก็ขึ้นแต่ไอ้หน้าต่างเนี้ย

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ช่วยทีครับจะเซฟงานอ่ะ

Comment

ผมแก้ได้แล้วครับ ในกรณีของผมคือ แบบว่ามั่วๆมันได้เองอะนะ
      วิธีแก้ไขคลิกขวาMy Computerเลือก>>properties>>เลือกHardwareเลือกDevice Manager>>และดูที่รูปครับด้านล่างอันสุดท้ายเลยปิดมันซะตามรูปไห้มันเป็นXสีแดงเครื่องมันก็จะเห็นUSBของเราครับ
      Last edited by voravis; 19 Nov 2008, 14:57:08.

Comment

แก้ได้แล้ว ปิดกระทู้
        Last edited by Hello! Project; 19 Nov 2008, 15:06:14.

Comment

Working...
        X