Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีเกมส์ อเมริกันฟุตบอล เกมส์ไหนที่มันๆบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีเกมส์ อเมริกันฟุตบอล เกมส์ไหนที่มันๆบ้าง

มีเกมส์ อเมริกันฟุตบอล เกมส์ไหนที่มันๆบ้าง

อยากเล่นอะ พอดีอ่าน อายชิว แล้วชอบ อยากลองเล่น ขอแบบภาพสวยๆแนะนำหน่อยนะ พีซี

MADDEN NFL เลยครับ มีอยู่เกมส์เดียวอ่ะ -*-
    ผมเล่นทุกภาคที่ลง PC เลย ตั้งแต่ ปี 04 อ่ะ เหอๆ

แต่ถ้าอยากเป็นโค้ช วางแผนสั่งผู้เล่นก็ NFL HEAD COACH ครับ
    ของ EA Sport ทั้ง 2 อัน
    แต่ภาพไม่สวยมากนะ บน PC อ่ะ
    เหมือนพวก FIFA ภาคก่อนๆ 09 นี่แหละ ภาพยังกะ PS2 -*-

Comment

Working...
    X