Announcement

Collapse
No announcement yet.

*** !!ฟันธง!! Window XP ระหว่างของ ILLUTION กะ V.9 ใครน่าใช้กว่ากัน***

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• *** !!ฟันธง!! Window XP ระหว่างของ ILLUTION กะ V.9 ใครน่าใช้กว่ากัน***

ตอนนี้เห็นมี Illution กะ V.9 อันไหนเพื่อนๆใช้มากกว่ากันครับ

แสดงความคิดเห็นกันครับ อิอิ

Microsoft Windows XP Dark Edition V.3

Comment

เคยใช้แต่ Illution อ่ะ แต่ใช้ตัวเก่าแสนเก่าเลยอ่ะ แต่เสถียรดีคับ (เวอร์ฯอื่นม่าเคยลอง)

V.9 ม่ายเคยลองของค่ายนี้เลยไม่รุ้เเปงไง

Dark V.3 มีคอม2เครื่อง เครื่องนึงลงได้ อีกเครื่องติดจอฟ้าซะงั้นไม่รุ้เพราะอ่ะไร(SATA ทั้ง2เครื่องอ่ะ)

ขณะนี้ผมใช้ Student Edition อยู่อ่ะ เสถียรสุดๆ แถมอัพเดทจากไมโครซอฟท์ได้สบายๆ

Comment

Student Edition เห็นเค้าว่าดีๆ ผมอยากใช้บ้าง ใครจะกรุณาปล่อยให้ผมบ้างนะ

Comment

Originally posted by นะ View Post
          Student Edition เห็นเค้าว่าดีๆ ผมอยากใช้บ้าง ใครจะกรุณาปล่อยให้ผมบ้างนะ
          นั่นสิ

Comment

เอาSP1 มาเติม SP2 ทำเองครับ.. ใช้มาตั่งแต่ SP2 ออกใหม่ๆ และลงให้เครื่องคนอื่นเป็นร้อยเครื่องแล้ว.. ตอนนี้เพิ่งได้ Studentมาจะเริ่มเปลี่ยนมาใช้ตัวนี้แล้วครับ...

Comment

student edition ด้วยคน

Comment

ที่เคยใช้มา แบบ OEM แล้วส่งเมล์ไปขอ SP2 แผ่น update ที่เป็นแผ่นแท้จากอเมริกามาลงเองอ่ะ สเถียรสุดแล้ว (ไม่รู้ตอนนี้ขอได้อีกมั้ยนะ ฟรีซะด้วย)

Comment

ระหว่าง 2 ตัวนี้ ผมว่า Illution นะครับ

Windows XP SP2 Lastest Hotfixes December 2006 ของ Illution

ไม่ใช่ Unattended
                  ไม่ลงโปรแกรมอัตโนมัติ
                  ไม่แถม Drivers
                  ลงได้กับทุกเครื่อง
                  ไม่มีปัญหาจอฟ้า

ตัวนี้ใช่มั๊ยครับ

Comment

ลองมาหมดไม่ได้เรื่องซักตัวเลยครับ
                    ---------------------------
                    ผมว่า original ดีสุึดครับ หลังๆอัพเวอร์ชั่น แต่งกันซะจนทำงานได้อืดลงเรื่อยๆครับ

Comment

Originally posted by XP_armor View Post
                      ระหว่าง 2 ตัวนี้ ผมว่า Illution นะครับ

Windows XP SP2 Lastest Hotfixes December 2006 ของ Illution

ไม่ใช่ Unattended
                      ไม่ลงโปรแกรมอัตโนมัติ
                      ไม่แถม Drivers
                      ลงได้กับทุกเครื่อง
                      ไม่มีปัญหาจอฟ้า

ตัวนี้ใช่มั๊ยครับ
                      ผมชอบตัวนี้เหมือนกัน illusion เสถียรสุดๆๆ (เคยใช้มาแล้วทั้ง 2 ตัว)

Comment

Windows Xp Student Edition ไปที่ www.isohunt.com แล้ว search -->Windows Xp Student Edition ตามนั้นคับ(เป็น bit นะคับ) ผมใช้ flashget 1.80 ก้อดูดได้ มันดูด+อัพ เวลาเดียวกันเลย เร็วดีคับ net 256 ไม่ถึงวันก้อเสร็จ

Comment

Originally posted by kunizaru View Post
                          Windows Xp Student Edition ไปที่ www.isohunt.com แล้ว search -->Windows Xp Student Edition ตามนั้นคับ(เป็น bit นะคับ) ผมใช้ flashget 1.80 ก้อดูดได้ มันดูด+อัพ เวลาเดียวกันเลย เร็วดีคับ net 256 ไม่ถึงวันก้อเสร็จ
                          ไม่เป็น bit ก็มีหรอครับ

Comment

student edition พอลงเสร็จใหม่ๆbootเร็วมาก
                            หลังๆนี้ชักเอื่อยๆลงแล้ว

Comment

Illus V9 Dark 3 กระจอกไร้ที่ติ

Comment

Working...
                              X