Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนเพื่อนสมาชิกนิดครับ อิอิ อยากได้ id cabal เซิฟวีนัส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนเพื่อนสมาชิกนิดครับ อิอิ อยากได้ id cabal เซิฟวีนัส

ครับ อยากได้ไอดีคาบาล เซิฟวีนัส

เป็นอาชีพ force blader หรือ force archer นะครับ

เลเวลไรก็ได้ ของมีไม่มีก็ได้ครับ คือแบบว่าอยากหาตัวละครไปเล่นกับเพื่อน ขี้เกียจทำใหม่ อิอิ

ใครพอจะมีไอดีเก่าๆ ไม่ได้เล่นแล้วจะกรุณา ผมซัก 1 ไอดีจะขอบคุณมากครับ

(หรือจะให้ผมบริจาคท่าน ตามศรัทธาก็ได้ครับ pm มาละกัน)

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ
Working...
X