Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องค้างตอนเล่นเกม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครื่องค้างตอนเล่นเกม

พอดีพอผมเล่นเกมเเล้วมันชอบค้างเเละรีเซ็ทเองใครรู้บอกวิธีเเก้หน่อยครับ

หลายสาเหตุต้องไล่เอาเอง บอกตามตรงคงไม่ได้

Comment

ไม่ใช้ไวรัสครับ

Comment

ต้องไล่ทีละอย่าง Cpu Mainboard ram Hd VGA ที่สำคัญคำ Powersupply

Comment

สเปค
          Inel core duo 2
          5 Fan Cooler
          Geforce 7300 Gt
          Power Supply 420 watt

Comment

- -a ช่วยได้มาก เหอต่างไรกับไม่บอก

Comment

รายละเอืยดน้อยไปหน่อยนะ -..-
              ขอนั้งเทียนเลยนะ

Power Supply 420 watt ตามที่เจ้าของกระทู้บอกมา คิดว่าคงเป้นตัวที่ติดมากับเคส
              และเดาอีกว่า คงจะใช้มาเป็นปีๆแล้ว มันเลยเสื่อมครับจ่ายไฟตกๆไปเยอะ

ฟันธง Power Supply 420 watt เป้นตัวปัญหา 5555555555555+

Comment

Working...
              X