Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่อง his 4670 ice q turbo หนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่อง his 4670 ice q turbo หนะครับ

ตอนนี้มันหมดตลาดไปแล้วเหรอครับ ถ้าหมดแล้วทำไมถึงเร็วจัง อยู่

ลำปางกว่าจะสั่งของ

กว่าจะมาถึง ไม่ทันกินครับ ตกลงหมดรึยังครับบอกที

ลำปางหนาวไหมครับ

Comment

รังสิตยุงเยอะมาก

Comment

ตัวธรรมดา ก็ได้ครับ ไม่ต่างมาก

Comment

หมดตั้งนานแล้วครับ ผมสั้งวันเดียวได้เลย ตัว Turbo ด้วย น่าจะหมดตั้งแต่วันที่ 25/09/51 แล้วครับ
          ว่าแต่ สั้งร้านไหนเหรอ ผมก็อยู่ลำปาง

Comment

เหอะๆ ขอบคุณครับ เซงของหมด ส่วนเรื่องอากาศช่วงนี้ไม่ค่อยหนาวครับ

Comment

ลองเข้าไปดูใน advice นะครับ ผมเห็นมันขึ้นว่า re entry

Comment

เออท่านครับ his 4670 ice q ธรรมดาอะครับ power supply 350w เอาอยู่ไหมครับ(มันแถมมากะเครื่องด้วยไม่รู้ยี่ห้อ) ถ้าไม่อยู่บอกยี่ห้อและราคาของpower supply ด้วยครับ

เออแล้วขอทราบราคา his 4670 ice q ธรรมดา และของหมดยังครับ

รบกวนหน่อยครับ
                Last edited by -S-L4wtel2; 20 Nov 2008, 21:15:29.

Comment

ดันๆ ช่วยตอบหน่อยครับ rep บน

Comment

Working...
                  X