Announcement

Collapse
No announcement yet.

GPU-Z มีแบบนี้ด้วยหรอคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GPU-Z มีแบบนี้ด้วยหรอคับ

Comment

เป็นเหมือนกันครับ
      เป็นหลังจากที่ลองตัว V 2.8 ใหม่ๆ แต่มาตอนนี้อาการมันหายไปละครับ

อาการคือ เราเปิด GPU-Z 2.8 ขึ้นมา มันก็แสดงผลตามปกติ
      แต่ ... พอเราคลิกไปดู Sensors หรีอ Validation แล้วพอกลับมาหน้า Graphics Card มันก็ไปแสดงเป็นของจอแทน

ไม่รู้มันหายไปได้ยังไงนะครับอาการนี้ >.<

Comment

Originally posted by charif View Post

ท่าน นี้ เล่นสยามบิทด้วยหรอครับ เห็นรูป แทน ในเว็ปสยามบิทด้วย อิอิ

Comment

ผมก้เปน คิดว่ามันเปลี่ยนใหม่น๊ะ

Comment

55+

Comment

สงสัย VGA on Monitor อิอิ

Comment

Originally posted by WerDerMor View Post
                ท่าน นี้ เล่นสยามบิทด้วยหรอครับ เห็นรูป แทน ในเว็ปสยามบิทด้วย อิอิ
                คับ หลายๆท่านในนี้ก็อยู่ที่นั่นเหมือนกัน

GPU-Z งั้นก็เป็นปกติสิ นึกว่าเป็นกะผมคนเดียว อิอิ

Comment

ผมก็เล่นคับ Siambit นะ

Comment

ห้าๆๆ คอมเจ้ง แล้วววววว

Comment

Originally posted by automation View Post
                      ห้าๆๆ คอมเจ้ง แล้วววววว
                      หายไปนานนะท่าน ว่างๆมาจอยกันบ้างนะคับ อิอิ

Comment

Working...
                      X