Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง 4 files หลัก ที่ทำให้ ghost ได้ทุก M/B หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง 4 files หลัก ที่ทำให้ ghost ได้ทุก M/B หน่อยครับ

เคยทราบมาว่า ghost ที่ทำบนแต่ละ MB จะมีปัญหาเวลานำไปใช้กับ chipset ตัวอื่น
    ...มีเรื่องเล่าขานกันว่า ท่านต้องนำไฟล์ 4 ไฟล์ ....... (จำไม่ได้แว้ว).....
    ไปทำ ghost จึงจะสามารถทำให้ ghost ได้กับทุก chipset โดยไม่มีปัญหา

ไม่ทราบว่าเรื่องนี้จริงป่าวครับ ถ้าจริง ท่านใดพอทราบ ชื่อ 4 ไฟล์ นี้ ช่วยบอกทีนะครับ
    หากกรุณาอีกนิด บอกแหล่งที่อยู่ของไฟล์ด้วยครับกระผม

จิ้มบอดอื่นได้ประมาณ 80 เปอ

ผมมี

ขอค่าไฟล์ 500

Comment

โอ้ว ... งั้นผม negotiate เป็น เลย์ รส กิมจิ 30 ถุง แทนได้ไม๊ครับ
      เอิ๊กๆ

Comment

อ่าว 80% เองหรอคับ ผมนึกว่าได้ผล 100% แต่ตอนนี้กำลังลอง Universal Image Utility อยู่คับ ท่านใดใช้เป็นช่วยสอนหน่อยได้มัย้คับ เพราะลองครั้งแรกมันก้อบูทวนไปวนมา ตอนติดตั้ง mouse อ่ะคับ

Comment

ไปลองหา อันนี้มาลองดูนะครับ ได้ข่าวว่า work ผมยังไม่ได้ลองเลย

Symantec Backup Exec System Recovery

Comment

Working...
          X