Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความรู้จากโคราชมีตติ้ง ครั้งที่1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ความรู้จากโคราชมีตติ้ง ครั้งที่1

ทุกครั้งที่อ่านคำถามคำตอบบนบอร์ดเรา ผมจะนึกถึงการบรรยายของท่านเรือรบทุกครั้งทุกที
    และเป็นข้อเตือนใจ อยากให้เพื่อนๆอ่านกระทู้ก่อนหน้าทั้งหลายที่มีอยู่แล้วบ้าง ไม่ได้คำตอบตรงที่ต้องการค่อยตั้งกระทู้ ยิ่งเรื่องตัดสินใจซื้อของด้วยแล้ว เงินในกระเป๋าเราทั้งสิ้นครับ
    (ตรงนี้ต้องเสียดายแทนหลายๆท่านที่ชื่นชอบในเรื่องราวของเสียง แต่ไม่มีโอกาสเข้าร่วมฟังบรรยาย ถอดเทปมาลงบนบอร์ดดีมั้ยนี่ )
    ส่วนผมเองต้องยุติเอาเท่าที่มีเพราะ "ศาสตร์ของเสียง เถียงกันไม่จบ ภรรยาเลยปิดงบ เพราะหาจุดจบโครงการไม่เจอ" แฮ่ๆ

อ่าว กำ ไปมิตติ้งกันตอนไหนเนี้ย Y_Y

Comment

Originally posted by noomkorat View Post
      ทุกครั้งที่อ่านคำถามคำตอบบนบอร์ดเรา ผมจะนึกถึงการบรรยายของท่านเรือรบทุกครั้งทุกที
      และเป็นข้อเตือนใจ อยากให้เพื่อนๆอ่านกระทู้ก่อนหน้าทั้งหลายที่มีอยู่แล้วบ้าง ไม่ได้คำตอบตรงที่ต้องการค่อยตั้งกระทู้ ยิ่งเรื่องตัดสินใจซื้อของด้วยแล้ว เงินในกระเป๋าเราทั้งสิ้นครับ
      (ตรงนี้ต้องเสียดายแทนหลายๆท่านที่ชื่นชอบในเรื่องราวของเสียง แต่ไม่มีโอกาสเข้าร่วมฟังบรรยาย ถอดเทปมาลงบนบอร์ดดีมั้ยนี่ )
      ส่วนผมเองต้องยุติเอาเท่าที่มีเพราะ "ศาสตร์ของเสียง เถียงกันไม่จบ ภรรยาเลยปิดงบ เพราะหาจุดจบโครงการไม่เจอ" แฮ่ๆ
      ถอดเทปมาลงบนบอร์ดดีมั้ยนี่<<< ดีมากมายครับ สนับสนุน1 เสียง

Comment

Originally posted by bug_humnoy View Post
        อ่าว กำ ไปมิตติ้งกันตอนไหนเนี้ย Y_Y
        ขอประทานอภัยมา ณ ที่นี้ พอดีน้องผู้ประสานงานไล่ PM. เฉพาะผู้ลงชื่อเอาไว้ ภายหลังจึงได้ทราบว่าตกหล่นคนเฝ้าบอร์ดอื่นๆแยะ ไว้โอกาสหน้าและเทวดาดลใจ จะจัดใหม่ครับ

Comment

แอบไป กันตอนใหนครับ ท่านเรือแก่ขี้บ่นหรือเปล่าครับ อิอิ
          สนับสนุนให้ถอดเทปอีก1 เสียงครับ

Comment

Originally posted by tanagritm View Post
            แอบไป กันตอนใหนครับ ท่านเรือแก่ขี้บ่นหรือเปล่าครับ อิอิ
            สนับสนุนให้ถอดเทปอีก1 เสียงครับ
            พอดีเฝ้าบอร์ดขอตอบอีกแล้วกัน
            ไม่ได้แอบครับ กระทำการอย่างประเจิดประเจ้อเป็นอย่างยิ่ง
            ประกาศให้กันโทนโท่เลยครับ ตัวใหญ่เท่าหม้อแกง กระทู้ปักหมุดอีกต่างหาก
            หลายคนจึงมาบ่นเสียดาย (ไม่รู้แอบร้องไห้ด้วยรึปล่าว)
            ครับ โอกาสที่จะมีผู้บรรยายที่รู้จริงหาได้ยากยิ่ง ต้องบอกว่าเป็นความโชคดีของชาวโคราชที่มีทรัพยากรบุคคลเช่นนี้อยู่ในบ้าน จึงต้องขอแสดงความเสียใจแทนทุกท่านมา ณ ที่นี้
            ไว้โอกาสหน้า เวลาเป็นใจ ผู้บรรยายว่าง จะมาแจ้งให้ทุกท่านทราบอีกครั้งครับ

Comment

Originally posted by noomkorat View Post
              พอดีเฝ้าบอร์ดขอตอบอีกแล้วกัน
              ไม่ได้แอบครับ กระทำการอย่างประเจิดประเจ้อเป็นอย่างยิ่ง
              ประกาศให้กันโทนโท่เลยครับ ตัวใหญ่เท่าหม้อแกง กระทู้ปักหมุดอีกต่างหาก
              หลายคนจึงมาบ่นเสียดาย (ไม่รู้แอบร้องไห้ด้วยรึปล่าว)
              ครับ โอกาสที่จะมีผู้บรรยายที่รู้จริงหาได้ยากยิ่ง ต้องบอกว่าเป็นความโชคดีของชาวโคราชที่มีทรัพยากรบุคคลเช่นนี้อยู่ในบ้าน จึงต้องขอแสดงความเสียใจแทนทุกท่านมา ณ ที่นี้
              ไว้โอกาสหน้า เวลาเป็นใจ ผู้บรรยายว่าง จะมาแจ้งให้ทุกท่านทราบอีกครั้งครับ

เหมือนกล่าวไว้อาลัยศพเลยแหะ ^^

Comment

Originally posted by zianjokerzaa View Post
                เหมือนกล่าวไว้อาลัยศพเลยแหะ ^^
                ท่านคิดไปไกล
                เย้าให้ขำ และแอบประชดประชัน
                เพราะหลายคนมาบ่นไม่ทราบบ้างล่ะ หรือเสียดายที่ไม่ว่างบ้างล่ะ(ไปกับสาวก็ไม่ว่างซินะ อันนี้เข้าใจ)
                แล้วมาบ่นเสียดายเวลานี้ แฮ่ แฮ่

Comment

งานนี้จะมีกินแมวกันป่าวเนี่ย

อิ อิ

Comment

มาลงชื่อไว้อาลัย

Comment

...

Comment

Originally posted by JO View Post
                        งานนี้จะมีกินแมวกันป่าวเนี่ย

อิ อิ
                        กินไป 2 ตัวครับ

Comment

สม อด 555555+
                          Last edited by Chodose; 21 Nov 2008, 15:25:22.

Comment

ได้เปิดหูเปิดตาดีครับ

Comment

แจ้งเรื่องถอดเทปสักนิด ท่านอี๊ดยุ่งภาระกิจมาก ทั้งงานทำเงินและงานไม่ทำเงิน(แต่เป็นประโยชน์ในภายภาคหน้า)
                              อาจจะช้าต้องขออภัย ผู้เฝ้าติดตามสักนิดครับ

Comment

Working...
                              X