Announcement

Collapse
No announcement yet.

Microsoft Store Windows 10 / 8.1 7 Pro | OEM / FPP : COA Sticker ราคายิ้มได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• +++ ต้อนรับปีใหม่ครับบ

Comment

• ++++

Comment

• แนะนำนะครับสำหรับใครที่ตัดสินใจ

ผมทำงานไอที เคยซื้อมาหลายครั้งเพื่อนำมาใช้งานครับ เคยซื้อทั้ง os office antivirus กับกี่ท่านนี้ใช้งานได้จริง วันนี้ผมเปลี่ยนเครื่องเคยซื้อ office กับเขาตั้งแต่ 2017 ใช้งานยาวๆไร้ปัญหาวันนี้ลงกับเครื่องใหม่เจอปัญหาพี่เขาดูแลดีมากครับ ^^ ขอเป็น ลค ในการซื้อ software ด้วยอีกยาวๆเลยครับ

Comment

• Originally posted by panyaoon View Post
          แนะนำนะครับสำหรับใครที่ตัดสินใจ

ผมทำงานไอที เคยซื้อมาหลายครั้งเพื่อนำมาใช้งานครับ เคยซื้อทั้ง os office antivirus กับกี่ท่านนี้ใช้งานได้จริง วันนี้ผมเปลี่ยนเครื่องเคยซื้อ office กับเขาตั้งแต่ 2017 ใช้งานยาวๆไร้ปัญหาวันนี้ลงกับเครื่องใหม่เจอปัญหาพี่เขาดูแลดีมากครับ ^^ ขอเป็น ลค ในการซื้อ software ด้วยอีกยาวๆเลยครับ
          ขอบคุณมากๆครับ

Comment

• ++++

Comment

• +++

Comment

• +++++

Comment

• ++++

Comment

• +++

Comment

• ผมเคยชื้อoffice กับท่าน ตอนนี้keyใช้ไม่ใด้ ไม่ทราบว่า
                      ช่วยเหลือใด้หรือไม่ครับ

Comment

• +++

Comment

• ++++

Comment

• ++++

Comment

• ขออนุญาติดันครับ

Comment

• +++

Comment

Working...
                                X