Announcement

Collapse
No announcement yet.

LCD LG L194WS-BF

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LCD LG L194WS-BF

ดิฉัน ซื้อ รุ่นนี้มาจำนวน 30 เครื่อง ใช้งานได้ 7 เดือน ก้อ ค่อยเสีย ที่ละ 1 เครื่อง 2 เครื่อง ตอนแรก ก้อคิดว่า คงเกิดจาก เราใช้งานหนัก แต่ มันไม่ใช่ เพราะ ณ ตอนนี้ เสียไปทั้งหมด แล้ว 12 เครื่องและคิดว่าคงค่อยๆ เสียไปอีก จนครบ 30 เครื่อง เพื่อนของดิฉัน ก้อซื้อรุ่นนี้มาเหมือนกัน 1 เครื่อง และก้อใช้งานได้เพียง 5 เดือน ก้อเสีย ได้ร้องเรียนไปทาง LG ก้อได้ รับว่าจะแก้ไข และ โยนปัญหากันไปมา ซึ่งทำให้รู้สึกว่า ไม่มีความรับผิดชอบเลย แถมบริการยังด้อยคุณภาพอีก

ดังนั้น ขอสรุปว่า รุ่น ดังกล่าว ไม่ควรซื้อมาใช้ และ รุ่นอื่นๆ ของ LG มาใช้

รบกวน เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้องๆ สมาชิก ช่วยกัน ประกาศอย่าแนะนำให้ซื้อสินค้าด้วยนะค่ะ

ขอบคุณค่ะค่ะ

ปล. โพสต์ผิดหมวด ก้อขออภัยไว้ ณ ที่นี้ ค่ะ

ผมว่า มันน่าจะเป็นที่อย่างอื่นมากกว่ามั้งครับ
    คือผมใช้อยู่ 24 เครื่องปีครึ่งแล้ว ไม่เสียเลยสักตัวครับ
    ปากซอยพหลโยธิน 69 ไปดูได้ครับ

Comment

ซื้อรุ่น T มาแฮะ

Comment

มาแปลก เว่อร์ไปไหมเนี่ย

หรือว่าใช้งานผิดวิธีรึเปล่าครับ

Comment

Working...
        X