Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผ่านยังไงคับ tomb rider underworld

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผ่านยังไงคับ tomb rider underworld

ด้าน Mexico นะครับ ให้ที่ให้หมุนวงล้อนะคับ ผมหมุนไปแล้ว อันหนึ่ง แต่อีกอัน หมุนไม่ได้คับ มันล็อกอยู่ ใครเล่นผ่านแล้วช่วยบอกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

แฮะๆๆ รอฟังคำตอบอีกคน...ถึงตรงนี้เหมือนกัน งิ

Comment

ต้องปายเก็บหัวกระโหลดมาใส่ก่อนอะครับ มันถึงจะหมุนได้(มะรู้ช่ายอันเดียวกันอะเปล่านะ)

Comment

ที่เดียวกันเรยผมเรย หมุนอีกอันได้ แต่อีกอันไม่ขยับ งง จิ๊งๆๆๆ

ท่าได้เด๋วมาบอกกาน 555

Comment

ผมก็ติดเหมือนกันตรงเฟืองชุด 2
          เฟืองชุดแรกหมุนไปแล้ว

Comment

ได้แล้วครับ ให้เราเอาหัวเสือ ที่เก็บได้จากตอนแรก มาวางตรงที่หมุนตรงกลาง นะครับ เพราะว่าหัวมันหายไปนะครับ
            ยืนตรงหน้ามันแล้วกด E ครับ เราก็จะปลดล็อกได้ครับ ที่นี้ก็หมุนได้แล้วครับ ( หัวเสือได้ตอนที่เราเริ่มเกมแล้วเจอปราสาทแรกนะครับ หวังว่าทุกคนคงได้เหมือนผมนะครับ )

Comment

ู^
              ^
              มันมีเฟือง 2 ชุดครับ
              ชุดแรกนะมันง่ายๆ
              ผมหมายถึงชุด 2 นะ

Comment

ชุด 2 ให้ไปเก็บหัวกระโหลกในปราสาทหลังที่ 2 ขี่มอเตอร์ไซค์ จากชุดหนึ่ง ไปทางขวา ขี่จนมาถึงทางแยกสามทาง ทางด้านขวาเป็น ทางลงไปเป็นพื้นที่ระหว่างกลางของชุดหมุนทั้งสอง ด้านบนเป็นที่ให้หมุนชุดที่ 2 ให้ขี่ไปทางด้านซ้ายครับ ขับไปเรื่อยๆจะเจอกับถ้ำที่ไม่สามารถนำมอเตอร์ไซค์ไปได้ ให้เดินไปครับ ก็จะเจอกับปราสาทที่ 2 ครับ

Comment

ถ้าไม่เข้าใจ ก็ให้เข้าไปที่ YouTube พิมพ์ว่า Tomb Raider Underworld Walkthrough 17 ครับ จะเป็นวิดิโอบอกว่าต้องทำไปต่อยังไงครับ

Comment

ครับ ปราสาทหลัง 2 ที่ว่าผมไปแล้วแต่หาไม่เจอ
                    เด๋วลองดูที่ youtube

ดูแล้ว...
                    เห็นวิธีแล้ว....โอ้ว
                    Last edited by kapook; 21 Nov 2008, 18:31:01.

Comment

Working...
                    X