Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น PES2009 โหมด Legend เอาหน้ามาโชว์กันหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ยังไม่ได้เล่นกะเขาหรอก ลองทำเล่นดู ฮิๆๆ มากับคอนเสป ผมพร้อมจะเป็น....

Comment

โหมดนี้เล่นยากจัง เลยมะได้แตะเลย

Comment

Originally posted by ZilverBullet View Post
        อายุ แต่ 21 ทำไงให้ความสามารถมันแดงได้ขนาดนั้นครับ อึ้งมากๆ ผมก็เล่นดียิงเยอะ
        สโมสรใหญ่ แต่ความสามารถก็แค่เหลืองๆเขียวๆ ส้มอันเดียว อายุ21เท่ากัน
        ไมมันต่างกันราวฟ้ากะเหวขนาดนี้

ตัวที่ผมเล่นอายุ 21 เล่น Top Player ตลอด พลังยังไม่เท่าคุณเลย

Comment

เล่นยังงัยพลังแด๊งเเดงอ่ะครับ....

Comment

ไว้ขอแจมทีหลังครับ

Comment

Originally posted by armaku View Post
              ยังไม่ได้เล่นกะเขาหรอก ลองทำเล่นดู ฮิๆๆ มากับคอนเสป ผมพร้อมจะเป็น....

อ้าว ! คุณ อภิสิทธิ์ ก็เลนเป็ดเหรอครับ อิอิ หน้าเหมือนดี

Comment

Originally posted by Toffeecheese View Post
                ตัวที่ผมเล่นอายุ 21 เล่น Top Player ตลอด พลังยังไม่เท่าคุณเลย
                หรอครับ ผมก็นึกไปว่าผมเล่น top player แล้วเล่นไม่ดี ความสามารถเลยอ่อน
                แล้วทำไมอีตาข้างบนความสามารถถึงได้แด๊งแดงล่ะครับ

Comment

จองไว้ อีก 1 ที่ครับ ไว้มาแจม

Comment

Originally posted by ZilverBullet View Post
                    อายุ แต่ 21 ทำไงให้ความสามารถมันแดงได้ขนาดนั้นครับ อึ้งมากๆ ผมก็เล่นดียิงเยอะ
                    สโมสรใหญ่ แต่ความสามารถก็แค่เหลืองๆเขียวๆ ส้มอันเดียว อายุ21เท่ากัน
                    ไมมันต่างกันราวฟ้ากะเหวขนาดนี้

ปล.คุณkommand หันมาซัด witcher แล้วรึ ฉากจบมีกี่ฉากครับท่าน
                    มันเป็นการโกงค่าStrengthenคับปกติจะมี 12 pointให้เลือกอัฟ 6 ค่าถ้าอัฟเท่าๆกันก็จะได้อย่างละ 2 ซึ่งค่านี้ยิ่งมากจะยิ่งทำให้ค่าประสบการณ์ที่ได้เวลาที่เราแข็งแต่ละครั้งมากขึ้นตามไปด้วย โดยวิธีทำก็มีดังนี้
                    1.มีโปรแกรม artmoney v7.29 หรือ v.อื่นก็ได้ 6.12(ท่านtee)
                    2.เข้าเกมนะครับเลือกโหมด บีคัม ละไปปรับตอนฝึกของเราให้เป็น 2 ทั้งหมดคอนเฟิม
                    3.พับจอเข้าโปรแกรม artmoney แล้วกด search เป็น 2 นะครับ
                    3.เข้าเกมแก้จากที่ ฝึกจาก 2 ให้เป็น 1 และคอมเฟิม
                    4.เข้าโปรแกรม artmoney แล้วกด filter เป็น 1 นะครับ
                    พอได้ออกมาถ้าข้อมูลยังเยอะให้ filter ต่อไปจนมันสุด
                    5.พยายามหาข้อมูลที่เลขท้ายเรียงกันเป็น 1-6 บางท่านอาจจะเป็น 0-5
                    ดูตรงaddressคือแบบนี้นะเลขท้ายเช่น
                    xxxxxxxx1
                    ถึง
                    xxxxxxxx6
                    6.เลือกข้อมูลตามแบบข้อที่ 5 แล้วกด add มานะครับอันแดงนะอันเขียวมานจะเอามาหมด
                    7.และก็แก้ค่าช่องที่ 3 ไอช่องที่มันเป็น 1 ทุกอันอะเป็น 6 ซะแค่นี้ก็เรียบร้อย
                    หรือจะแก้เป็น 255 แบบท่าน ravemotion ก็ไม่ขัดข้อง
                    8.พอเสร็จเข้าเกมกดเซฟแล้วก็ไม่ต้องทำไรแล้ว
                    ปล.จะลำบากไหมถ้าจะกด THX ให้ซักนิดจากการนำมาเผยแพร่
                    จงสนุกกับการเป็นตำนานที่ยิ่งใหญ่ซะ ตัว rip หรือ FULL ก็ทำได้ไม่มีปัญหา
                    ผมอัพไฟล์ภาพให้โหลดอยู่หน้า 3 นะครับ เอาไปประกอบความเข้าใจ

Credit ท่านdooon จากwww.winning.in.th

Comment

เพิ่มนักเตะเข้าด้วยคนซิ

ขอโชว์ซักตัวซิ ตัวนี้ตัวโปรดของผมเลยครับ เล่นให้กับ Portsmouth FC

ปล.จะเข้าตาท่าน ผจก. แมนยู ป่าวเนี้ย
                      Last edited by วิหคเหินหาว; 6 Jan 2009, 07:30:59.

Comment

Originally posted by วิหคเหินหาว View Post
                        ขอโชว์ซักตัวซิ ตัวนี้ตัวโปรดของผมเลยครับ เล่นให้กับ Portsmouth FC

[ATTACH]258427[/ATTACH]

[ATTACH]258428[/ATTACH]

ปล.จะเข้าตาท่าน ผจก. แมนยู ป่าวเนี้ย
                        ทำผมซะน่ารักเลย

Comment

ได้เท่านี้อ่้ะครับ = ='

Comment

Comment

ใครได้ค่าตัวเกิน 5000 Pบ้าง มันสุดที่ 5000Pรึเปล่า

Comment

5000น่าจะมากสุดคับ

Comment

Working...
                                X