Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม ATI Overdrive ไม่ขึ้นครับพี่น้อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม ATI Overdrive ไม่ขึ้นครับพี่น้อง

ตามรูปเลยครับ ลง Catalyst® 7.1 แต่ทำไม ATI Overdrove ไม่ขึ้น หรือว่าต้องไปเซ็ตตรงไหนครับ บอกหน่อย

อยากรู้คำตอบเช่นกัน...มารอคำตอบด้วยคน...เป็นสาวก ATI เด้อ..

Comment

x1600 ซะที่ใหนครับ น้องผมใช้อยู่ ยี้ห้อนี้แหละ

หรือถ้ามี ไดร์เวอร์ รุ่นใหนทำได้กับ การ์ดรุ่นนี้บอกผมบ้างนะครับ

Comment

เหมือนกันเลยครับท่าน งง อยู่เหมือนกัน

Comment

ตอนนี้ ไดร์เวอร์ที่ น่าเล่น สุดแนะนำ 6.12 ครับผม

ส่วนโปรแกรม Catalyst Control center ตัวนี้ผมไม่ใช้น่ะครับผมลบออก

แล้ว ใช้ ATI tool แทนครับผม .... ATI ที่ใช่อยู่ตอนนี้ เวอร์ชั่น 0.26 ครับผม

ตัวนี้ปรับการ์ดได้ละเอียดกว่า Catalyst Control center อีกครับ ไม่หนักเครื่องด้วย

ลองหามาใช้ดูครับ ^^"

Comment

อยากทราบเหมือนกันครับ หรือว่าต้องลงอะไรเพิ่มเติม

Comment

มันต่างกันที่การ์ดหรอครับ ถึงมีไม่เหมือนกันอ่ะครับ

Comment

ก็ดึง แท่ง สองแท่ง ขึ้นสิจ๊ะ ตรง 500 กะ 601

Comment

ลองใช้ของแล้วใช้ไม้แรงๆตีครับถ้าเป็นทางลาดลงจะOverdriveได้เยอะมาก

Comment

Working...
                  X