Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอามาบอกให้ทราบครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอามาบอกให้ทราบครับ

ลดราคาเครื่องใช้ไฟฟ้าเครื่องเสียงประจำปี บ.โอเรียนท์ ไทย ผู้จัดจำหน่าย Aconatic Whirlpool ฯลฯ ลดถึง 80% เช่น DVD ขาย 590 บาท
    DVD+ลำโพง5.1 ขาย 1990 บาท
    กระติกน้ำร้อนกดน้ำ 3 ทาง ขาย 550 บาท
    ตั้งแต่ 28-29 พย.นี้ 0900น.เป็นต้นไป

สถานที่ขาย บ.โอเรียนท์ ไทย จก.(มหาชน) 83/161-162 ซ.ชินเขต2 ถ.งามวงศ์วาน หลักสี่ กทม. 02-95452813 ซอยอยู่เยื้องกับเรือนจำคลองเปรม

จขกท.ไม่มีส่วนได้เสียกับการขายแต่นำมาบอกให้ทราบ เผื่อเพื่อนอยากใช้ของถูกๆ

ไปล่ะ

ช่วยๆกัน"ดัน" อึ้บ..อึ้บ.. ^^"

(ผมใฝ่แต่ฝักบัวครับ ขันน้ำผมไม่ฝักใฝ่ครับท่าน เอิ๊กๆ)

2008 อันธพาลครองเมือง !!!

Comment

ใจมากคับ

Comment

ให้ตายสิ ดันไม่ได้ไป กทม.ช่วงนี้
        เหอๆๆๆ ดันไปครับ

Comment

ถ้าผมไปจะไปสืบราคามาฝากนะครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

จะไป กทมฬยามนี้กังวลเรื่องสีเสื้อ อยู่บ้านนอกต่อไป

Comment

อยู่เยื้องๆปากซอยบ้านเรานี่เอง ต้องแว้บไปดูสักหน่อยแระ

Comment

28 มี 2 งานเลย ทั้งวัชรพล ทั้ง หน้าคุก ไปไหนดีนี่

Comment

งานน่าสนใจหวังว่า วันที่ 28 พันธมิตรคงไม่ชุมนุมกันแล้วน่ะ
                    ไปไหนไม่สะดวกพันธมิตรบุกสนามบินดอนเมือง บ้านอยู่แถวนี้
                    ดูจากสื่อรถติดมากเลยแถวนี้เซ็งเป็ด ดีช่วงนี้งานไม่เข้า
                    อยู่แต่บ้าน ไม่งั้นจะเซ็งเป็ดเซ็งไก่มากกว่านี้ - -

Comment

Working...
                    X