Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้าเว็บต่างประเทศไม่ได้เลย ใครรู้ว่าเป็นเพราะอะไร รบกวนตอบด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้าเว็บต่างประเทศไม่ได้เลย ใครรู้ว่าเป็นเพราะอะไร รบกวนตอบด้วยครับ

มีใครเป็นเหมือนผมบ้างครับ เข้าเว็บต่างประเทศไม่ได้เลย แต่เข้าเว็บไทยได้ปกติ ทั้ง hotmail ebay เข้าไม่ได้เลย ตอนนี้ผมใช้เน็ทของ TOT ครับ ( ผู้รู้รบกวนช่วยตอบด้วยครับ เช็คเมลล์ไม่ได้เลย)

เหมือนกันครับผม เข้า hotmail ไม่ได้อ่ะ ไม่รู้เป็นเพราะอะไร

Comment

รู้แล้วครับ โทรไปถาม tot เขาบอกว่าเป็นที่เครือข่ายสัญญาณของเขา กำลังซ่อมอยู่ แต่ไม่ได้บอกว่าเสร็จเมื่อไหร่ (พอไม่ได้เช็คเมลล์แล้วเหมือนขาดอะไรไปอย่างเนอะ)

Comment

Working...
      X