Announcement

Collapse
No announcement yet.

Up RX480 มีเงินแค่ 10,000 ก็ซื้อได้แล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Up RX480 มีเงินแค่ 10,000 ก็ซื้อได้แล้ว

http://www.computeandmore.com/

รอดูความแรง อย่างเดียวครับ

Comment

แม้ไม่ได้แพงเลือดสาดอย่างที่ใครหลายคนขู่ไว้ แต่ก็เป็นราคาเอาเปรียบอยู่ดี ผมขอยืนยันว่าราคาพอดีไม่ควรเกิน 9,000 ถ้วนครับ

Comment

ราคานี้เอามาเล่นเกมที่ใช้ DX12 คุ้มมากแต่เอามาเล่นเกมใช้ DX11 แล้วไม่คุ้มแพงไป

Comment

ราคายังแพงตามประสาการดเพิ่งเปิดตัว รอสักพักไม่เกินเดือนได้เห็นราคาเหลือ 9000 ส่วนคนที่มีเงินและไม่สนเรื่องราคาจัดเลยครับ ถ้ารอคุ้ม รอไปอีกเดือน

Comment

ผมดู Review จาก Techpowerup แล้ว แรงกว่า GTX970 อยู่ราวๆ 5%
            ถ้าจับมา Crossfire แรงไล่เบียดๆ GTX980TI

Comment

Originally posted by VV2499 View Post
              ผมดู Review จาก Techpowerup แล้ว แรงกว่า GTX970 อยู่ราวๆ 5%
              ถ้าจับมา Crossfire แรงไล่เบียดๆ GTX980TI
              ถ้าจับมา crsosfire แล้วได้แค่ 980ti แล้วจะ crossfire ไปเพื่ออะไร..ในเมื่อ 980 ti ใบเดียวมันถูกกว่า แถมได้ HoF อีกต่างหาก....ไม่ต้องลุ่นด้วยว่าเกมส์ไหนรองรับ ...หรือต้องรอ driver ตัวเต็มก่อนหรือไม่...ตอนนี้ลุ้นแค่ driver ถ้าออกมาแล้วสู้ไม่ได้ก็จบ

Comment

Gigabyte กับ ASUS ต่างจากยี่ห้ออื่นยังไง Ref เหมือนกันใช่ไหมครับ ทำไมแพงกว่าเป็นพันเลย ค่าแบรน หรือค่าฟันราคาครับ

Comment

Originally posted by 1357lover View Post
                  Gigabyte กับ ASUS ต่างจากยี่ห้ออื่นยังไง Ref เหมือนกันใช่ไหมครับ ทำไมแพงกว่าเป็นพันเลย ค่าแบรน หรือค่าฟันราคาครับ
                  น่าจะมี Backplateครับ

Comment

ไม่มี BP ครับ แค่แพงเฉยๆ

Comment

Originally posted by 1357lover View Post
                      Asus ชื่อเต็ม Ai sus ครับ ไม่รู้หรอ

Comment

ผมรอ XFX ของ เดวา อยู่

Comment

XFX ของเดวามาแล้ว 2 ใบ 16,980 ตกใบละ 8,490 / รวมใช้โค้ดลาซาด้าลด เหลือประมาณ 15,800 ตกใบละ 7,900

เจอแบบนี้ร้านอื่นดับอนาจ

Comment

Working...
                          X