overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 38
    OverclockZone Member

Default ทำไมคนนึงตั้งได้ 5ดาว อีกคนตั้งได้ดาวเดียวความจริงที่คนไม่ค่อยอ่านไม่ได้รู้

วันนี้เจออีกแล้ว ได้ดาวเดียวอย่างไว โพสเหมือนกับว่าบอรดนี้มันมีผู้ทรงอิทธิพลไปกดลบสีที่เขาไม่ีชอบ

ความจริงนอกจากเรื่องสีแล้ว ยังมีเรื่องของความน่าเชื่อถือ ความน่าเคารพในห้องด้วย

ยกตัวอย่างเช่น เด็กร้านเกม ชอบมาอวย fx6 เทพชิบหายใช้คู่กับ 270 ก้ปรับสุดได้ทุกเกม เอาเข้าจริง ไปกอปภาพจากกระทู้คนอื่นมา

กับอีกคน มีจริงเล่นจริง มีเล่นหลายตัว

คุณคิดว่าใครจะได้ 5 ดาวเวลาตั้งกระทู้ครับ

ขนาดเกรียนอย่างผมตั้งกระทู้ไร้สาระยังได้ตั้ง 3 ดาวเลยครั้งนั้น

พวกที่ อวยใส้้แตก อวยแบบไม่ยอมรับความจริง เป็นเรื่องปกติที่จะได้ 1 ดาว

ยูสเซอใหม่ ชอบมาอ้างถึงความแรงของค่ายที่ตัวเองชอบไม่สนกระเเส***นไรก้ได้ ดาวเดียว สมควรละ

อยากได้ 5 ดาว โน่น ไปหาการด หา cpu หลายหลายตัวมาใช้ พอมีคนสงสัยก้โยนผลเทสที่ตัวเองเทสใส่ คอยตอบกระทู้บ่อยบ่อย อย่าเลือกสีเลือกข้าง เมื่อคุณตั้งกระทู้เเม้ไร้สาระผมเชื่อว่าคงไม่ได้ดาวเดียวหรอกเชื่อสิ

ขนาดเกรียนอย่างผมยังได้ 3 ดาวเลยกระทู้ไร้สาระครั้งนั้น

แค่บ่นเพราะรคาญแค่นั้น

พวกเขียวตัวพ่อในนี้เขามีเหตุผลพอ เขาไม่กดลบเพราะมันคือกระทู้แดงหรอก1star.jpg

คิดดูดิ คนนึงได้ 2 ดาว อีกคนได้ ดาวเดียว ทำไมเหรอครับ ก้คนได้ 2 ดาวเขาก้มาตอบมาอะไรไปตามเรื่องพอตั้งกระทู้คนก้พอใจกดดาวให้ ส่วนพวกอคติซึ่งก้มีพอสมควรอาจไปลบดาวเขา แต่ก้ไม่ได้ดาวเดียวอยู่ดี จริงไหม

อีก1อย่างที่ทำไม้ทำไมคนถึงได้กดให้ คำพูดไงครับ การพูดดูถูกคนอื่น เท่ากับลดค่าของตัวเอง เพราะงั้นคำว่าโง่ ปัญยาออ่น บ้า อะไรเทือกนี้ พยายามอย่าพูด รวมทั้งการกล่าวถึงบุพการีคนอื่น

Quote Originally Posted by เจ้าพ่อวินนิ่ง View Post
    ไอ้ปัญญาอ่อน 5555

จิตวิทยาโคตรง่ายเลยครับ การดูถูกคนอื่นเนี่ย คนที่อยู่ระดับเดียวกับเขา ต่ำกว่าเขา ใช้ของแบบเดียวกับเค้า ย่อมรู้สึกเหมือนโดนไปด้วย เพราะงั้นคุณด่าคนคนนึงไป คนอื่นที่ได้ยินได้รู้แล้วส่วนมากย่อมเกลียดคุณ อันนี้เรื่องจริง
    Last edited by H4RDG4M3R; 30 Jun 2016 at 09:25:09.

คุณก็ควรได้ 1 ดาวนะสำหรับผมกระทู้นี้ เชื่อแล้วครับว่าเกรียนขนาดพิมพ์ภาษาไทยให้ถูกยังทำไม่ได้ ส่วนผมรำคาญกระทู้นี้ครับแทนที่จะได้หาความรู้จากกระทู้ดีๆหลายกระทู้ต้องมาเจอกระทู้แบบนี้

OverclockZone Member Neoaugust's Avatar

555 นึกว่าแฟนบอย กดลดดาวกันเอง แล้วมาสร้างเรื่องดราม่า

ปกติอ่านเฉยๆไม่ได้กดคะแนนอยู่แล้ว สงสัยจะมีซักกี่คนมากดคะแนน

ก้กดไปสิครับ ใครไปว่าไร

กระทู้อวย480หูดับได้ดาวเดียวเหมือนกันนิ

แต่กระทู้ 480 บางคนที่วิจารณ์ตามจริงก้ได้มากกว่าดาวเดียวอยู่ดี

ลองดูสิกระทู้ 480 เหมือนกันแต่กระทู้นึงดาวเดียวอีกทู้ 2 ดาว

แลกใจไหมทำไม และทำไม

จัดไปครับ 1 ดาว ห้อง VGA มาโพสทำไมแนวนี้ ห้องทั่วไปก็มี

Quote Originally Posted by Neoaugust View Post
    555 นึกว่าแฟนบอย กดลดดาวกันเอง แล้วมาสร้างเรื่องดราม่า

ปกติอ่านเฉยๆไม่ได้กดคะแนนอยู่แล้ว สงสัยจะมีซักกี่คนมากดคะแนน
    นั้นสิครับคิดเหมือนผมเลย เป็นผู้บริโภคแท้ๆทำอย่างกับเป็นหุ้นส่วน หรือ เจ้าของไม่รู้จะดราม่าเพื่ออะไร ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับสองค่ายเลย

Quote Originally Posted by H4RDG4M3R View Post
    ก้กดไปสิครับ ใครไปว่าไร

กระทู้อวย480หูดับได้ดาวเดียวเหมือนกันนิ

แต่กระทู้ 480 บางคนที่วิจารณ์ตามจริงก้ได้มากกว่าดาวเดียวอยู่ดี

ลองดูสิกระทู้ 480 เหมือนกันแต่กระทู้นึงดาวเดียวอีกทู้ 2 ดาว

แลกใจไหมทำไม และทำไม
    ส่วนผมไม่สนดาวหรอกครับได้เยอะได้น้อยมันก็ช่วยทำอะไรไม่ได้ เชื่อแล้วครับว่าคุณเกรียนมาโพสแบบนี้ก็รู้แล้วครับ เรียนเยอะๆครับ จะได้เข้าใจความหมายที่คนอื่นพิมพ์ผมแนะนำ

OverclockZone Member เจ้าพ่อวินนิ่ง's Avatar
    กรุงเทพ( นครบาล )

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    ค่ายอดิศร (ศม.) จ.สระบุรี 22/04/62

เรื่องจริงจ้า

ถ้ัากระทู้ไปทำร้ายจิตใจเด็กร้านเกมต้องขออภัย แต่เมื่อกี้ได้ 3 ดาวแระ รีบมากดลบกันเร็วเร็วนะ

Quote Originally Posted by เจ้าพ่อวินนิ่ง View Post
    คิดเหมือนผมเลยครับแต่ผมไม่กล้าพิมพ์ตรงๆ แค่ภาษายังพิมพ์วิบัติแบบนี้อ่านแล้วงงครับ

OverclockZone Member MulocSlark's Avatar

จะคิดอะไรมากกับแค่ดาว เหมือนแบบว่าทำไมคนนี้ได้ไลท์เยอะจังทั้งๆที่โพสไร้สาระ

ขนาดผมโพสไร้สาระยังได้ 3 ดาว 4 ดาวเลย

ทำไมเหรอ

ทำไม คนปัญยาออ่นตั้งกระทู้ได้ 3ดาว 4 ดาว ทำไมคนสติปัญยาดีดี ได้ดาวเดียว เคล็ดลับอยู่ที่ ทำไงให้คนสนใจได้มากที่สุด ชมชอบมากที่สุดไงล่ะ

เพราะงั้นได้ดาวเดียวไม่ต้องเสียใจครับ พยายามใหม่แล้วกัน

อย่าลืมบอกพ่อกับแม่นะครับผมดีใจด้วยกับดาวถ้ามันทำให้ชีวิตคุณดีขึ้นหรือมีความสุขเดี๋ยวผมช่วยกดเพิ่มให้ครับ ขอให้มีคนสนใจเยอะๆครับ

OverclockZone Member best0032001's Avatar

เรื่อง ดาว นี้ ไม่รู้ใครกด แต่ AMD 1ดาว เขียว 5ดาว ปกติมานานแล้ว

เพราะว่า ผมเอง ที่เป็น anti อวยแดง แต่ก็ แสดงข้อมูลแบบเป็นกลาง post ชม ทั้ง แดง ทั้งเขียว ถ้าใครทำได้ดี เน้นความจริง

แต่ถ้าเรื่องแดง ก็ 1 ดาว ถ้าเรื่อง เขียวก็ 5ดาว ปกติ

OverclockZone Member MulocSlark's Avatar

Quote Originally Posted by dodeedo123 View Post
    อย่าลืมบอกพ่อกับแม่นะครับผมดีใจด้วยกับดาวถ้ามันทำให้ชีวิตคุณดีขึ้นหรือมีความสุขเดี๋ยวผมช่วยกดเพิ่มให้ครับ ขอให้มีคนสนใจเยอะๆครับ

เพราะมันเป็นเขียวไง ในบอร์ดนี้ต่อให้เป็นเขียวก็ได้ 5 ดาว
    แค่ภาพหลุด ไม่มีข้อมูล ไม่มีอะไรเลย
    จขกทไม่รู้อะไรหรือปยอจริงๆเนี่ยย

Super Moderator

ก็อยากรู้เหมือนกันว่าใครกด น่าจะเป็นโรคจิตประเภทนึง
    ผมว่าบอร์ดสามารถเขียนคำสั่งดูคนให้เรตติ้งได้ถ้าจะทำจริงจัง

OverclockZone Member best0032001's Avatar

Quote Originally Posted by V-FrIeNd View Post
    ก็อยากรู้เหมือนกันว่าใครกด น่าจะเป็นโรคจิตประเภทนึง
    ผมว่าบอร์ดสามารถเขียนคำสั่งดูคนให้เรตติ้งได้ถ้าจะทำจริงจัง
    ความจริง จะ ออกมาแล้ว ว่า anti กด หรือ กดให้ตัวเอง เพื่อมาม่า

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks