Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่ พันทิพ มีร้านค้าของ Advice หรือป่าวครับ (ด่วน)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่ พันทิพ มีร้านค้าของ Advice หรือป่าวครับ (ด่วน)

คือผมตั้งใจจะไปซื้อ Speaker Eacan 500-L อะครับ

โทรไปถามที่บริษัทเขาก็บอกไม่มีๆ

แต่ว่าเขาตอบแบบหลอนๆไงไม่รู้ือะ

เลยอยากถามให้แน่ใจอะครับ

ขอบคุณมากครับจะไปแล้ววันนี้

เท่าที่รู้ก็ไม่มีนะครับ

Comment

ไม่มีคับ

Comment

มาคอนเฟิร์มว่าไม่มีคับ

Comment

อยู่แถวไหนล่ะครับ ถ้าอยู่แถวฝั่งธนแนะนำให้ไปซื้อกับบริษัทนำเข้าได้เลยครับ

Comment

ไม่มีน่ะ จิงๆๆๆๆด้วย

Comment

Working...
            X