อ่านรายละเอียดให้ชัดนะครับ

เป็น Ram Notebook DDR3 ไม่ใช่ DDR3L Bus 1333 ตัวละ 4GB นะครับ

ก่อนหน้านี้ลงขายไปแล้ว ส่งของเรียบร้อย แต่พอดีลูกค้าเอาไปใส่เครื่องแล้วเปิดไม่ติด จึงคิดว่าแรมผมเสีย จึงได้ทำเรื่องส่งของกลับและคืนเงิน

แต่กลายเป็นว่าเครื่องลูกค้ารองรับแค่ DDR3L ถึงต้องให้อ่านรายละเอียดดีๆนะครับ

แรมใช้ได้ปกติดีทุกอย่าง 100%

มี 2 ตัว ตัวนึง Samsung ถอดมาจาก Hp431 เครื่องชิบการ์ดจอไหม้ เลยถอดแยกอะไหล่ขาย
อีกตัวนึง ADATA รับมาจากในนี้ได้ 2 ปี อดีตนำมาใส่ HP431 คู่กับตัวบน วิ่งเป็น Dual Channel

ประกันใจ 7 วัน ยกเว้นไหม้ ตกน้ำ หรือแตกหัก (ประกันเหมือนที่เขาๆประกัน)

ตัวละ 350 บาท เหมา 2 ตัว ส่ง EMS ฟรีครับ

ตัวเดียว ขอคิดค่าส่ง EMS 30 บาทนะครับ

Id Line : ikrt ครับ ไม่ค่อยตอบ PM ถ้าไม่ได้เห็นนะครับ ถ้าสะดวก Add Line มาคุยกันดีกว่า