Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ Black Series 780-GMA กับ แรมบัส 1066 มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ของคุณมันขึ้น เป็น pc - 8000 หรอครับ T_T เศร้าเลย เน่าบอรด หรือ แรมอ่ะ T_T

Comment

ลากได้เท่าไหร่คับ เอามาโชว์กันหน่อย

Comment

ลากแบบไม่เพิ่มไฟ นะครับ ได้ 2.590 ประมาณนี้อะครับ แต่ไม่สเถียร
        ที่สเถียรก็ 2.5 ต้นๆ ครับ

Comment

Originally posted by sayhiyou View Post
          ลากแบบไม่เพิ่มไฟ นะครับ ได้ 2.590 ประมาณนี้อะครับ แต่ไม่สเถียร
          ที่สเถียรก็ 2.5 ต้นๆ ครับ
          แค่ 2.5 เสถียร ก็แรงกระจายแล้วครับ

Comment

Working...
          X