Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีจอ LCD Monitor ที่มีช่อง component ป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีจอ LCD Monitor ที่มีช่อง component ป่าวครับ

หรือว่าพวกช่อง AV อะไรประมาณนี้ อยากเผื่อต่อกับพวก Ps2 ครับ

แล้วก็ Ps3 นี่ใช้ช่อง HDMI ใช่ป่ะครับ

เอ่อ ขออีกเรือง

9600 GSO GALAXY ที่ HWH ราคาถูกๆ มันไม่มีแล้วหรือครับ T T

พอมีอันไหนถูกๆประมาณนี้อีกมั๊ยอ่าครับ

ขอบคุณมากนะครับ

เพิ่งตื่น พูดไรงงๆไปนิดขอโทษด้วยนะค๊าบบบ

โอ้ว ดีเลยครับ อยากรู้เหมือนกัน

Comment

ต้องซื้อ tv box มาเสียบครับ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
        ต้องซื้อ tv box มาเสียบครับ

เห็นเค้าว่ากันว่ามันจะไม่ค่อยชัด รึเปล่าครับ

Comment

แล้วแต่ยี่ห้อ รุ่น และ resolution ที่รองครับ

เดี๋ยวนี้มีตัวใหม่ 1680*1050 ก็มีครับ ของ Aver media

Comment

หึหึ งวดนี้หวย Advice ไปออกที่ SAPPHIRE 3850 ครับ

เห็นมันรุ่นพอๆกับ 9600GSO ม่ะใช่เหรอครับ
            Sapphire HD3850 DUAL 256MB GDDR3 256bit ราคา 2120 บาท !!

เห็นเค้าฝากซื้อกันที่ห้อง IT Maket ถ้าสนใจก็ลองไปดูล่ะกันครับ

Comment

Originally posted by Open View Post
              หึหึ งวดนี้หวย Advice ไปออกที่ SAPPHIRE 3850 ครับ

เห็นมันรุ่นพอๆกับ 9600GSO ม่ะใช่เหรอครับ
              Sapphire HD3850 DUAL 256MB GDDR3 256bit ราคา 2120 บาท !!

เห็นเค้าฝากซื้อกันที่ห้อง IT Maket ถ้าสนใจก็ลองไปดูล่ะกันครับ

จอ 22" นี่ 256 MB เอาอยู่ป่ะครับ

ถ้าเอาอยู่น่าจะไปสอยแน่ๆ

Comment

64 ยังได้เลยครับ - -"

Comment

มีเป็นจอ lcd tv 22นิ้ว ของ lg samsung provision ลองไปเดินดูในพันทิพย์

ชั้น 1-2 ราคาต่ำกว่าหมื่นแล้ว ผมใช้ของlg รุ่น 22ls4rมีช่องต่อเพียบ ลองไปดูก่อน

หรือไม่ก็ตัวนี้http://overclockzone.com/nickkiez/ye...10/ASUS_PG221/
                  Last edited by TUmee; 22 Nov 2008, 09:33:28.

Comment

Working...
                  X