Announcement

Collapse
No announcement yet.

1070 หาซื้อได้ที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 1070 หาซื้อได้ที่ไหนครับ

ผมไปถามร้าน jib สาขาแฟชั่นไอแลน เขาบอกขายพร้อมเครื่องประกอบเท่านั้นไม่มีขายแยก

รบกวนหน่อยครับการ์ดจอตัวเก่ามันพัง เลยจะเอาตัวใหม่เลย

computeandmore busitek autonet jedi เยอะแยะเลยครับ ยิ่ง FE ยิ่งหาง่าย

Comment

มีหลายร้านนี้ที่ขายแยก เลยไปสอบถามเอาเองครับ
      1.ร้านcomputeandmore
      2.ร้านpansonic
      3ร้านbusitek
      4.ร้านjedicool
      4.ร้านtkcom99
      5 advice
      6Autonet Zeer Rangsit
      อีกร้านจำบ่ได้ขึ้นต้นตัวY
      เท่าที่นึกได้นะ เห็นขายแยกทั้งนั้นนี้ มีหลายยี่ห้อด้วย ลองสอบถามกันเอง ร้านพวกนี้เขามีเวปหรือเฟส ลองหาในอากู๋เอา
      เบอร์โทรก็มี ส่วนผมอยู่ต่างจังหวัดได้จากร้านแรก

Comment

เอาเป็นว่า ไปที่ Palladium ประตูน้ำ ได้เสียเงินแน่..

Comment

busitek พาลาเดียมครับ มี gig มี msi วางบนตู้เต็มเลย

Comment

ตามนั้น

Comment

Working...
            X