Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงเกมปกติดีครับ ลอง ใน pc ที่นอกเรื่องนิดนะacer เล่น simcity 4 ไม่ได้อ่ะ ช่วยแวะแปปนะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงเกมปกติดีครับ ลอง ใน pc ที่นอกเรื่องนิดนะacer เล่น simcity 4 ไม่ได้อ่ะ ช่วยแวะแปปนะ

ลงเกมปกติดีครับ ลอง ใน pc ที่บ้านเล่นได้ เอาไปลงใน น้องacer 5920G เล่นไม่ได้อ่ะ กดเข้าเกมแล้วมีนาฬิกาทรายขึ้นแปปนึง แล้วก็เงียบไม่มีไรเกิดขึ้น เลยไม่แน่จัยว่าเกี่ยวกับ การ์ดจอ ป่าวของผมเป็นเหมือนกันผมใช้ XP SP 3 ORI กดเข้าเกมไม่ขึ้นอะไรเลยเป็นแผ่นแท้ด้วยละิ วานผู้รู้ช่วยด้วยครับจะขอบคุณมาก

ไม่รู้เหมือนกัน เด๋วไม่นานคงมีผู้รู้มาตอบให้ เอาใจช่วยให้ได้คำตอบเร็วๆนะคะ

Comment

Originally posted by mypc Fan Club View Post
      ไม่รู้เหมือนกัน เด๋วไม่นานคงมีผู้รู้มาตอบให้ เอาใจช่วยให้ได้คำตอบเร็วๆนะคะ
      ใครนิ ดูไอดี อุ้ยๆๆ

Comment

เหมือนว่า จะต้อง แก้ crack อ่ะ
        อยู่ในแผ่นนั้นแหละ แต่จำไม่ได้ล่ะ

Comment

ค่อยๆแก้ไปครับ อาการแบบนี้มันเป็นได้หลายสาเหตุ ลองเปลี่ยน driver การ์ดจอดูก่อน ถ้าไม่เวิกลองลง windows ใหม่

Comment

Working...
          X