Announcement

Collapse
No announcement yet.

ส่งท้ายบอร์ดเก่า ชัดเจนมากๆทำไม ถึง5 ดาว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ส่งท้ายบอร์ดเก่า ชัดเจนมากๆทำไม ถึง5 ดาว

ส่งท้ายก่อนปิดกระทู้บอร์ดเก่า กับความชัดเจนในการแจ้งของwww.overclockzone.com

ขำๆนะครับ

Comment

แทบทุกกระทู้ของอีเขียวได้ 5 ดาว หมด สงสัยต้องย้ายไปเล่นที่อื่นล่ะ

Comment

บอร์ดใหม่เอาเป็นพื้นแดงไปเลยคับ ลบข้อครหา และความคลางแคลงใจ ^^

Comment

จะส่งท้าย บอร์ดเก่า ขึ้นบอร์ดใหม่ แล้ว อะไรๆ ที่กินแหนงแคลงใจ ผมก็ขอโทษ หลายๆท่านด้วยละกัน

ยังไง บอร์ดใหม่ หวังว่า ท่านผู้นำ ทั้งสอง สี จะไม่มีงานแขวะกันอีกนะ ผมจะได้กลับสู่โหมด อ่านอย่างเดียวเงียบๆเหมือนก่อนสักที

Comment

บอดใหม่จะธีมสีเขียวๆแบบเดิมป่าวครับ

Comment

Originally posted by Marvelius View Post
              จะส่งท้าย บอร์ดเก่า ขึ้นบอร์ดใหม่ แล้ว อะไรๆ ที่กินแหนงแคลงใจ ผมก็ขอโทษ หลายๆท่านด้วยละกัน

ยังไง บอร์ดใหม่ หวังว่า ท่านผู้นำ ทั้งสอง สี จะไม่มีงานแขวะกันอีกนะ ผมจะได้กลับสู่โหมด อ่านอย่างเดียวเงียบๆเหมือนก่อนสักที

[ATTACH=CONFIG]3681146[/ATTACH]
              อ่ะเห็นเด้งๆ แล้วยอม อิอิ

Comment

Theme สีอะไร คนจะ...ก..ด...กัน มันก็ทำเหมือนเดิมและผมถือว่ามันคือสีสัน 555+ ขำๆครับ แบบนี้ดีแล้วที่บ่นกันผมว่าเข้ามาอ่านเรื่องแบบนี้ทั้งนั้น

Comment

Comment

อย่าว่างั้นงี้เลยนะ เข้ามาปุ๊บเห็นป้ายปิดปรับปรุงสีเขียว ๆ

ผมนี่นึกถึงป้ายนี้เลย

Comment

Originally posted by Raizel View Post
                      Theme สีอะไร คนจะ...ก..ด...กัน มันก็ทำเหมือนเดิมและผมถือว่ามันคือสีสัน 555+ ขำๆครับ แบบนี้ดีแล้วที่บ่นกันผมว่าเข้ามาอ่านเรื่องแบบนี้ทั้งนั้น
                      จริงๆด้วย ส่วนใหญ่ที่เข้ามาอ่านก็เพราะสอดรู้ เอ้ยอยากรู้กันทั้งนั้น อิอิ ขำๆ

Originally posted by mybnon View Post
                      อย่าว่างั้นงี้เลยนะ เข้ามาปุ๊บเห็นป้ายปิดปรับปรุงสีเขียว ๆ

ผมนี่นึกถึงป้ายนี้เลย

[ATTACH=CONFIG]3681156[/ATTACH]

สีเขียวซีดไป ต้องเขียวเข้มๆสิ

Comment

Comment

ไม่ต้องแยกห้อง VGA หรอกครับ แต่ตัดระบบดาวกระทู้ทิ้งไปก็พอ
                          ไม่อยากเชื่อว่าดาวจะมีผลมากขนาดนี้ มีหลายคนเป็นเดือดเป็นร้อนกับดาวซะงั้น

Comment

5 ทุ่ม นอน

Comment

โดยส่วนตัวนะครับ กระทู้อวยๆ น่าจะหมดไปซะที แฟนบอยก็น่าจะลดๆ ลงกันหน่อยด้วย ถือโอกาสที่เว็ปบอร์ดเปลี่ยนใหม่ เปลี่ยนภาพใหม่กันสักที

ถ้าคนถามเรื่อง VGA ก็ตอบแบบกลางๆ ถ้าใช้เขียว ก็แนะนำเขียว ใช้แดงก็แนะนำแดง อย่าไปแขวะกันเลย เพราะสุดท้ายแล้ว คนที่ได้ประโยชน์ก็คือเจ้าของผลิตภัณฑ์ที่ท่านซื้อแหละ แถมท่านยังไม่ได้ส่วนลดใดๆ ด้วย

ผมใช้แดงมาตลอด เพราะเจอเขียวสมัย Riva ไปทีเข็ดจนตาย ใช้กับบอร์ด Gigabyte ไม่ได้ ถึงขนาดเสียบไปปุ๊ป เครื่องปิดตัวเองไปเลย สุดท้ายเปลี่ยนเป็น ATi หาย และก็เปลี่ยนมาใช้ Asus A7V ในที่สุด แต่ Nvdia ในปัจจุปันต้องยอมรับว่าแรงจริง ประหยัดจริง ออกแบบมาเล่นเกมดีกว่าจริง ส่วน AMD จะออกการ์ดมาแบบกลางๆ คือสเปคดี แต่ไม่โดดเด่นในเรื่อง FPS เท่าไหร่

ก็หวังว่า AMD จะกลับมาสู้กับ Nvdia ได้สนุกอีกครั้ง ผลดีก็จะตกกับผู้บริโภคคือ จะไม่มีค่ายไหนที่ตั้งราคาแพงเกินจริง อย่างที่เป็นอยู่

Comment

Working...
                              X