Announcement

Collapse
No announcement yet.

Vista Ultimate SP1 ทำไมกด % ยากจังอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Vista Ultimate SP1 ทำไมกด % ยากจังอะครับ

มันต้องคอยกด Shift + % ค้างไว้ มันถึงจะขึ้นตัว % อะครับ ไม่เห็นเหมือนใน XP มันกดแค่ทีเดียวก็ขึ้นแล้ว เวลาผมเล่น CS พอจะกดหน้าต่าง console มันก็กดไม่ขึ้น เพราะไอปุ่ม % เนี่ยแหละครับ มีวิธีแก้มั๊ยครับ

ของผมปกตินะ
    Vista Ultimate SP1 64Bit

Comment

%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~%%%%%%%%%%%%%%

ลองดูแล้ว Vista SP1 เป็นเหมือนกันครับ
      ว่าจะกลับไปใช้ oem dell เหมือนเดิมดีกว่า

Comment

ก็กดตรงที่มันอยู่เลข 5 สิคับ - -' ไม่ต้องกดตรงตัวหนอน

Comment

แล้วถ้าผมจะพิมพ์ตัวหนอนละ ??

Comment

ก็แล้วแต่คุณสิคับ ผมแค่แนะนำแนวทางให้ คุณไม่ใช้ มันก็เรื่องของคุณ ไม่ใช่คุณไม่ใช้แล้วผมจะลงไปนอนชักดิ้นชักงอกับพื้น

Comment

แล้วถ้าจะพิมพ์ตัวหนอน จะทำไง

Comment

กด shift+ปุ่มตัวหนอนค้างสัก 1 วิ

Comment

เหมือนจะเข้าใจผิด - -' ขออภัยท่าน eXoRc1sMz_- ด้วยคับ

Comment

Originally posted by MXdeFunk View Post
                    กด shift+ปุ่มตัวหนอนค้างสัก 1 วิ
                    thx ท่าน เพิ่งรู้ *0* ไม่ได้กดตัวหนอนสะ นาน555555555~~~

Comment

Originally posted by championrpg View Post
                      เหมือนจะเข้าใจผิด - -' ขออภัยท่าน eXoRc1sMz_- ด้วยคับ
                      เพราะท่านใจร้อนไปไงครับ -*-

%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%~~~~~~~~~~~~~~เย่ๆๆๆ ได้ละ ผมก็เพิ่งรู้วิธี

Comment

Working...
                      X