Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปลี่ยน X2 เปน single core ชั่วคราวได้ป่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปลี่ยน X2 เปน single core ชั่วคราวได้ป่ะคับ

คืออยากเล่นเกม บางเกม แต่มัน เล่นกะ ดูอัลคอ ละ เพี้ยน อ่ะ ไม่รุ้จะทำไงคับ

เพี้ยนไงครับ

Comment

?เพี้ยนไง...

Comment

Originally posted by กาปอม View Post
        คืออยากเล่นเกม บางเกม แต่มัน เล่นกะ ดูอัลคอ ละ เพี้ยน อ่ะ ไม่รุ้จะทำไงคับ
        เกมบางเกม มัน ไวพุ่งปรี้ดๆๆ จนเล่นไม่ได้เลยคับ เคยอ่านในบอร์ดเกมเมืองนอกว่าเกมนี้มัน มีปันหากะพวก ดูอัลคออ่ะคับ

Comment

เกมบางเกมที่ว่านี่เกมไรอะคับ แต่เกมพวกนั้นมักจะมีให้ Limit FPS นะ

ถ้าไม่มี อาจต้องเลยไปดูsupportของmicrosoftเลยก็ได้ อาจจะมีพวกhotfixออกมาแก้ก็เป็นได้ ที่เคยเห็นก็แก้เรื่องประสิทธิภาพลด ส่วนเรื่องประสิทธิภาพสูงเกินนี่ไม่แน่ใจ

Comment

เพิ่งเคยได้ยินนะเนี่ย

Comment

มีความเป็นไปได้ครับ เพราะผมเคยเจอ เกมขับรถถังยิงใส่กันมันกลายเป็นขับรถแข่งยิงใส่กัน(รถถังมันวิ่งเร็วยังกะรถแข่ง) แต่มันเป็นเกมส์เก่าประมาณ 2-3 ปีที่แล้วนะ เกมส์ปัจจุบันผมไม่เคยเจอนะครับ

Comment

DDDDDDDDDDDDDD

Comment

เง้อ มีงี้ด้วยเหรอครับ

Comment

เพิ่งเคยไดยินเหมือนกันคับ

Comment

Working...
                    X