Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูหน่อยครับ Tomb Raider (มีรูป)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูหน่อยครับ Tomb Raider (มีรูป)

ถึงด่านเมื่องไทยที่พอปีนลงจากเสามาแล้วจะมีเสือโคร่ง 2-3 ตัว มาคอยต้อนรับ พอฆ่ามันตายหมด แล้วเดินมาได้หน่อยมันจะมีเสาให้ปีน ทีนี้ผมไปไม่ถูกเลย ขึ้นเสามาได้แล้วแต่มันไม่มีที่ให้ไปต่อ รบกวนผู้รู้แนะนำทางไปที่ถูกต้องทีครับ
    Attached Files

อีกรูปนึงครับ มันขึ้นได้แค่ตรงนี้เองแล้วไปต่อไม่ได้ครับ
    Attached Files

Comment

ลองกระโดด เกาะเสาไปเรื่อยๆคับ มันจะมีเสานึงกระโดดได้

Comment

ผมติดด่านเดียวกัน แต่ก่อนหน้านายอะครับ ผมติดตรงที่พอขึ้นจากน้ำมาตอนแรกขึ้นไปเรื่อยๆ จะเป็นป่า แล้วเรากดมุด วิ่งออกมาจะมีกำแพงใหญ่ๆ แล้วไม่เห็นไปต่อได้เลยอะครับ
        อีกอย่างไม่ทราบว่ากดถ่ายรูปยังไงครับจะกดมาให้ดู

Comment

พาแล้วคับ ปีน ขึ้นทางนั้นล่ะ ยากหน่อย กระโดดดู

ผมด่าย Maciko โคตรยาก หาทางไม่ได้อยู่เรยยย เห้้้้้อ

Comment

กระโดดชิ่งเสาครับ
            ท่านี้ยังได้ใช้อีกเยอะ

Comment

ผ่านยังครับ ถ้ายังจะอธิบายให้ว่าย จากภาพ 3 ปีนไปซ้าย พออยู่ร่องระหว่างเสาสองต้น ให้กระโดดชิ่งเสาขึ้นไปครับ มันจะมีทางต่อไปเอง
              หลังๆงงกว่านี้อีกครับ5555+

Comment

Working...
              X