Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่น้อง ECSBLACK780 ช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่น้อง ECSBLACK780 ช่วยหน่อยครับ

คือว่าใช้วินโดวส์ตัวไหนถืงจาเล่น CRYSIS ได้ครับ คือผมไม่อยากลงวิสต้าอะครับ

หรือต้องทำยังไงครับ
    โปรดชี้แนะ

ได้ทั้ง XP และ Vista เลยครับ เล่นได้หมด

Comment

เท่าที่เคยลองเครื่องเดวกันนะคับ ลองลง XP กับ VISTA ผมปรากฏว่า vista เล่น crysis ได้ลื่นกว่า XP นะคับ(อันนี้ผมลองเองนะคับ)

Comment

XP SP3

Comment

Originally posted by sabayjoo_ View Post
          เท่าที่เคยลองเครื่องเดวกันนะคับ ลองลง XP กับ VISTA ผมปรากฏว่า vista เล่น crysis ได้ลื่นกว่า XP นะคับ(อันนี้ผมลองเองนะคับ)

คืออาการของผมนะครับ

ลง xp แล้วเล่นไม่ได้ตอนเข้าเกมส์กระตุก พอเข้าเล่นก็ใสไปหมดเลยอะครับ
          ที่ผมใช้ก็ xp truefast sp3 อะครับ แต่ตอนนี้ลงวิสต้า เล่นได้ครับแต่ผมอยากเล่นใน xp มากกว่าครับเพราะวิสต้ากินสเปกมากเลยครับ พอจะมีวิธีดีๆหรืออะไรแนะนำป่าวครับ

Comment

ก็หา XP แผ่นอื่นมาลองสิคับ

Comment

ลองหา ver.Original มาลองดูคับน่าจะไม่มีปัญหานะผมว่า(ตัวไม่โมนะคับ)

Comment

ผมใช้ Vista 32bit sp1 มันก็พอๆกันกับ Xp นะครับ

Comment

Working...
                X