Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโบวชัวส์ งาน COMWORLD 2007 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโบวชัวส์ งาน COMWORLD 2007 หน่อยครับ

อยากรู้ว่า
    ราคาที่งานถูกไหมครับ

ผมก็เล็งอยู่เหมือนกัน ฮิๆๆๆ ว่าแต่ วันที่เท่าไหร่ เดือนอะไรหรอครับ

Comment

Originally posted by soniconline View Post
      ผมก็เล็งอยู่เหมือนกัน ฮิๆๆๆ ว่าแต่ วันที่เท่าไหร่ เดือนอะไรหรอครับ
      เริ่มวันนี้ถึงอาทิดนี้ที่พารากอนงับพรุ่งนี้ว่าจะไปเดินเล่น

Comment

ไปมาแล้ว ราคาไม่ต่างกับร้านทั่วไปน่ะผมว่า..

Comment

งานนี้สงสัยอดดด

Comment

ว่าจะไปวันเสาร์นี้ นะครับ... จะไปดู c14 ซะหน่อย

Comment

ราคาก็ต่างอยู่เหมือนกันนะครับแต่ไม่เยอะ อย่างเช่น acer down ราคาลดนิดหน่อย แต่อาศัยแถม varanty3 ปีแทน ทุกรุ่น compaq บางรุ่น ลด5000 อะไรประมาณนี้

Comment

ส่วนใหญ่เน้นขายNotebook

Comment

งานแสดงโน๊ตบุคและกล้อง digital ครับ - -

ราคาไม่ค่อยต่างนะ ก็ยังพอเห็นส่วนต่างนิดหน่อย

Comment

ราคาตามลิ้งนี้เลยคับ **************** หน้า 1

**************** หน้า 2
                    ...
                    credit : ****************

Comment

งานนี้มันnotebook expoจิงๆ

Comment

Working...
                      X